What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Đ/C worldwhite này vô tư viết không bỏ dấu thế này thì ai đọc cho nổi đây. Chỉnh sửa bài viết ngay đi bạn nhé.

P/S Ngoài thông báo khẩn cấp và viết không bỏ dấu được, thì chúng ta phải chỉnh sửa bài viết ngay khi có thể. Nếu không sẽ bị phạt thẻ và h ạn chế quyền viết bài nếu không thực hiện. Mong là các bạn hiểu và chấp hành nhé.;)
Mấy hôm rồi onl bằng aloo mừ

Last edited:
hội trương ah ! em đa đi đâu mà phải lo . em gọi cho bố già 1968 roài . Bác ấy đồng ý rồi

Last edited:
Nói cho cùng là các bác chọn 24/12 là chơi khó cho nhiều người roài. Em lại không được đi, buồn lắm. Chia sẻ niềm hân hoan với ACE, ai mà đồng tình thì hoãn lại đến CN đi. CHo mấy người bọn em đi với chứ.hjc.

Buzz: MUHSK bác đổi lịch đê em đi cùng :L

Last edited:
Vừa post, anh Thu đã thank ngay roài mà ko thấy lên tiếng gì cả, ẩn ý quá đấy bác ui. Nếu không nhầm nếu đi t7 có" ha rika, johnny, Toản,...có ai nưa ko nhớ là không được. Nên kính mong các bác già delay nhá. Thank các bác nhiều

Nói cho cùng là các bác chọn 24/12 là chơi khó cho nhiều người roài. Em lại không được đi, buồn lắm. Chia sẻ niềm hân hoan với ACE, ai mà đồng tình thì hoãn lại đến CN đi. CHo mấy người bọn em đi với chứ.hjc.

Buzz: MUHSK bác đổi lịch đi,đêr em đi cùng :L[/QUOTE Bác MUSHK sợ ae đi noel về mệt lên chọn ngày 24 . xong việc mọi người đón giáng sinh lun . còn 1 tuần nữa mà . các bác cứ ném đá thoải con gà mái đi

Last edited:
Off 1 chuyến thống nhất đi! Với lại hội chơi Noel sớm luôn!
Tối qua đi ngang Pico Mall thấy có cây thông Noel và xe tuần lộc được kết toàn bằng đèn, lộng lẫy lắm! Khác hẳn các chỗ khác trang trí toàn bằng xốp. Rủ rê cả nhà đi chụp choẹt!

Xin lỗi Johnny và các bạn khác nhé.

Lịch thịt nướng ngoài trời tổ chức ngày 24/12 tại đảo hồ Suối Hai - Ba vì số lượng thành viên đã đăng ký như sau.

1, worldwhite
2, Muhsk
3, nga284
4, forever
5, hakuna
6, Funny-kid
7, bogia68
8, .......
Bạn nào thiếu tên thì điền tiếp vào nhé, các thành viên đặt gạch đi

( nhận gạch tới lúc xuất phát, nhưng nếu đến T6 ngày 23/12 số lượng người tham ra ít hơn 10 người thì coi như kế hoạch phá sản==> ngày 24 ngủ nướng )

Mình quyết ngày này luôn, vì càng gần tết mọi người càng bận, thấy mọi người chạy ngược xuôi đón tết, mình sao ngồi yên mà ăn thịt đc;)

Ok, em đồng ý. Nếu được 12 người- 6 xe thì ta đi, ít hơn thì thôi để hẳn ra ngoài tết cho ngày rộng tháng dài. Thật ra cuối năm em cũng bận, nhưng thấy mọi người nhiệt tình nên muốn hội ta tổ chức 1 buổi coi như tất niên luôn.
Em nghĩ, nếu ít, anh em ta đi gần thôi, ở HN luôn đi. Cũng chả cần rườm rà, thịt nướng lỉnh kỉnh.
Ta tổ chức một buổi ăn uống ở quán nào đó, lẩu chẳng hạn, rảnh nữa thì đi hát hò:D

Ok, em đồng ý. Nếu được 12 người- 6 xe thì ta đi, ít hơn thì thôi để hẳn ra ngoài tết cho ngày rộng tháng dài. Thật ra cuối năm em cũng bận, nhưng thấy mọi người nhiệt tình nên muốn hội ta tổ chức 1 buổi coi như tất niên luôn.
Em nghĩ, nếu ít, anh em ta đi gần thôi, ở HN luôn đi. Cũng chả cần rườm rà, thịt nướng lỉnh kỉnh.
Ta tổ chức một buổi ăn uống ở quán nào đó, lẩu chẳng hạn, rảnh nữa thì đi hát hò:D

Ok, ý của nga, từ 12 người trở lên thì ta đi ( ít hơn thì nghỉ) đi ăn ngoài trời mà ít người làm sao vui được, lại áy náy với mọi người không đi được.

Thật là khó quá cuối năm thì rất là bận cả về công việc lẫn lịch ăn chơi thế này thì chết thôi,các bác đi vào thứ 7 thì nhà em khó xử quá
em thứ 7 vẫn phải làm sáng ạ các bác thông cảm nhé em lỡ hẹn chuyến này rồi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,693
191,496
Latest member
gg77orgph
Back