What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Với phương châm Ngon_Bổ _RẺ . Mọi người cùng tham gia .nhà cháu xin có ý kiến =)) . ngày 25_12 buổi sáng cafe TƯỞNG . Bàn phương hướng hoat động of hội . Trưa kiêm cho nhậu . chiều tổ chức hát hò tý

Last edited:
Các bác có ý hay roài đấy...keke...thống nhất thế đi, bác worldwhite ý cũng rất hay, Bác MU chốt quả hơi bị đau lòng vài người,,,kakaka. Nhưng không sao, Cứ đủ 12 pax thì các bác thuận buồm xuôi gió, thịt thừa gói về cho ai khôgn đi được nhá....:Dam=))

Đi cắm trại, nướng thịt khác với ở nhà ăn quán...Đã ra kế hoạch đi rồi thì phải cố gắng đi chứ sao lại có phương án 2...3 nữa.Ít thì vui kiểu ít, nhiều thì vui kiểu nhiều....Trc khi đi off 1 buổi rồi bọn em ra hóng hớt cũng được..Nhà mình đi đi

Hôm ở chốt CSGT đó là ai bị bắt nhỉ? mà nhà mềnh lần sau đi cố gắng đầy đủ phụ tùng phụ kiện nhé đặc biệt các ôm lưu ý phải ôm thật nhiệt tình để cân xe chứ tình trạng ôm nhà mình ngồi xa quá di xe lắc khó lái lắm ạ ,các bác vào cho ý kiến nhé

Bác Langtusau chỉ được cái tiện thể thui ah`...Đang từ phụ tùng phụ kiện đánh luôn sang cả ÔM là thía nào đấy ah?

@ chủ thớt : Em vote 24/12 nhe' !
@Hakuna : Có gì ới mình chuẩn bị đồ cùng heng :D))

Ở bản nhà anh là thế đấy,hihi các cụ nhà anh dạy là giết gà doạ khỉ mà,phụ tùng phụ kiện chỉ là chuyện nhỏ,Ôm mới là chuyện lớn mà
Bác Langtusau chỉ được cái tiện thể thui ah`...Đang từ phụ tùng phụ kiện đánh luôn sang cả ÔM là thía nào đấy ah?

Ok, em đồng ý. Nếu được 12 người- 6 xe thì ta đi, ít hơn thì thôi để hẳn ra ngoài tết cho ngày rộng tháng dài. Thật ra cuối năm em cũng bận, nhưng thấy mọi người nhiệt tình nên muốn hội ta tổ chức 1 buổi coi như tất niên luôn.
Em nghĩ, nếu ít, anh em ta đi gần thôi, ở HN luôn đi. Cũng chả cần rườm rà, thịt nướng lỉnh kỉnh.
Ta tổ chức một buổi ăn uống ở quán nào đó, lẩu chẳng hạn, rảnh nữa thì đi hát hò:D
Không phải vậy chớ, ai lại làm tất niên sớm thế hả chị? Em nghĩ từ h đến tết Ta, hội mình phải còn gặp mặt, chơi bời, nhậu nhẹt mấy lần cơ chị ah.hic

Lịch thịt nướng ngoài trời tổ chức ngày 24/12 tại đảo hồ Suối Hai - Ba vì số lượng thành viên đã đăng ký như sau.

1, worldwhite
2, Muhsk
3, nga284
4, forever
5, hakuna
6, Funny-kid
7, bogia68
8, nikio
9, .......

Tiếp tục hưởng ứng đê cả nhà ơi

Nhocedy là ai vậy nhỉ? có vẻ như không tham gia hội thì phải,từ đầu tới giờ không thấy tăm hơi, không vào edit thông tin trên docs...:-w

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,693
191,496
Latest member
gg77orgph
Back