What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Em thấy 2 bác có tài điều khiển từ xa về chuyện thi cử này lắm cơ :D
Nhậu nhẹt quanh HN trong khoảng thời gian từ tết dương đến tết âm là OK các bác ạ, từ giờ đến tết tây là e kín lịch chắc không tham gia với nhà mình được :((

Hix, tài mấy thì cũng có lúc bí bách mah. Dạo này các em cũng bận như mình, nhờ vả chúng nó đi thi cũng khó. một người đã đành, đằng này tận tới 2 người khó lắm. Mình cả MU cũng đã đánh dây thép để cầu cứu khắp nơi roài mà toàn bussy thôi. Khổ thân, già cả rồi mà vẫn phải đi kiếm cái chữ :LL

FB nhà mình add bác roài còn gì..."HTPH" là group, còn cái "HT PH" là FB cá nhân, em toàn nhầm 2 cái này. Chị Liên lập cái tên khác cho "HT PH" nhé. Tránh nhầm lẫn, chẳng biết mô mà mần...=))

Đề nghị nhà mình lập Face của hội dưới dạng Like nhé để còn quảng bá hình ảnh. Em cũng giống như johny, toàn nhầm...

Có ai thấy thèm hoa cải chưa? Anh MUHSK ơi, đi đây nữa nhé!

Ôi Hakuna, chị em mình thật giống nhau! Thích hoa cải lém lém! Nhà mình hôm nào đi chụp hoa cải đi!^^
Vụ thịt nướng không ai đi nữa à? Nếu chuyển sang ngày 25/12 là em ko đi được đâu nhé! hixhix.

Hakuna ơi, thích đi thì nhiều nhưng số lượng người đi là bao nhiêu...=)) cái này còn chờ mọi người xét mà.

Chị Liên ơi! Add em vào admin của page HT PH trên FB đê để em làm vài trò quảng bá...keke...chị tạo nút Like đi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,691
191,496
Latest member
gg77orgph
Back