What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Thì phá sản kế hoạch rồi mọi người nản nên vắng chứ sao!^^
Kế hoạch rất hay mà lại thiếu người. hixhix.
Chị Quyên vs bác Tuấn khởi hành đi xuyên việt chưa í nhỉ!^^

Con vua thì lại làm vua
con sãi ở chùa thì quét lá đa
bao giờ dân nổi can qua
con vua thất thế lại ra quét chùa
attachment.php

Như lai thần trưởng đây chăng
khí tụ đan điền thả lỏng toàn thân,ý tụ ở chân vận khí vào tay nhằm đúng đối phương phát lực
attachment.php

Này thì dìm hàng này,đánh chuông kêo cứu nào bà con ơi,
attachment.php

Ồ la Ô là... Anh langtusau kêu cứu gì mà cười tươi như hoa ấy nhở?? Làm em nhớ tới "Chiu ming nha":D))) của Hồng Hà Nhi....He he.
Em nói vậy có gì hông đúng a bỏ qua nhoa' !

Kaka...anh ĐÔ NẶNG ĐỘ hơi bị nhiều biệt danh có thể gắn lên ngực nhu huân huy chương rùi đấy. Google ĐỘ, Dìm hàng Mr. ĐỘ,....vv...ĐỘ....ui trời. Thật là ghê nhá :Dam

Con vua thì lại làm vua
con sãi ở chùa thì quét lá đa
bao giờ dân nổi can qua
con vua thất thế lại ra quét chùa
attachment.php

Exx, hóa ra trong hà tây phượt hội toàn con vua thôi ah, thất thế ra quét chùa hết cr thế nàyyyy

Vụ nướng,

Đến thời điểm này mà lèo tèo như nhà bà tèo thế này sao ???

Anh em vô ship đi, kiểu này đến out mất thui. hay chuyển sang nhậu đêm Hà Nội đi. Trời lạnh thế thế này mà hẹn hò được hôm nào sau giờ làm việc ngồi nhậu đồ nướng và chém gió kể cũng thích nhỉ. Mọi người thấy sao có nhích tí không nhỉ.... Ở đầu đường Lê Đức THọ - lối vào sân vận động Mỹ Đình ý, có mấy hàng đồ nướng, rộng kinh khủng + ngồi phệt uống rượu, chém gió, đã phết....

Mời các ACE vào nổ súng cho ý kiến đê.... Đổ bê tông được vụ này là oky vẫn nướng nhưng ít bận rộn mà thỏa trí chém gió

Em thì không máu khoản nhậu lắm nhưng ăn uống thì vô tư đê,khi nào các bác làm việc đó thì cứ Blo cho em nhé hehehe
Vụ nướng,

Đến thời điểm này mà lèo tèo như nhà bà tèo thế này sao ???

Anh em vô ship đi, kiểu này đến out mất thui. hay chuyển sang nhậu đêm Hà Nội đi. Trời lạnh thế thế này mà hẹn hò được hôm nào sau giờ làm việc ngồi nhậu đồ nướng và chém gió kể cũng thích nhỉ. Mọi người thấy sao có nhích tí không nhỉ.... Ở đầu đường Lê Đức THọ - lối vào sân vận động Mỹ Đình ý, có mấy hàng đồ nướng, rộng kinh khủng + ngồi phệt uống rượu, chém gió, đã phết....

Mời các ACE vào nổ súng cho ý kiến đê.... Đổ bê tông được vụ này là oky vẫn nướng nhưng ít bận rộn mà thỏa trí chém gió

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,689
191,495
Latest member
hsjsbsvd
Back