What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Cái nè em tưởng là các bác chat với nhau chứ...=))...rủ nhau đi cafe mảnh mà cũng post lên. Bác lại muốn bị dìm hàng roài...kaka

Khuyến khích tất cả các thành viên đi " ăn mảnh" với nhau mà, nhất là các bạn trẻ ( XY, XX..) dù sao cũng xin Johnny đừng dìm hàng anh nhé, một mình langtusau đã làm nhiều người khốn khổ rồi. hehe

Sao bác nỡ lòng nào bảo em làm nhiều người khốn khổ là sao ạ
Khuyến khích tất cả các thành viên đi " ăn mảnh" với nhau mà, nhất là các bạn trẻ ( XY, XX..) dù sao cũng xin Johnny đừng dìm hàng anh nhé, một mình langtusau đã làm nhiều người khốn khổ rồi. hehe

Phải quá còn gì, dìm các bạn nữ tới khổ, không những nữ mà còn cả nam nữa. Hjx. Dìm nhiệt...:Dam

Các bác có đi đâu ảnh ót thì ới iem với nhé, iem là iem rất thích ạ. Còn vụ thịt nướng thú thật là e chỉ quen làm lẩu nướng bằng cái nồi cắm điện, chứ ngoài trời thì... em ngại! :">

Sao chán thế nhỉ,

kiểu này vụ nướng bại mất thôi, hakuna mất hổ tài đi chợ rồi.

Mọi người lựa chọn nhanh đi xem thế nào nếu không thì chuyển chủ đề khác thôi

Bác ơi cái chữ ai mà chẳng phải kiếm hả bác,em cũng đang phải đi kiếm nè khổ thân già cả đi học toàn bin trẻ con trêu thôi ạ ,khổ thân ghê quá ,tự kỉ mất thôi
Hix, tài mấy thì cũng có lúc bí bách mah. Dạo này các em cũng bận như mình, nhờ vả chúng nó đi thi cũng khó. một người đã đành, đằng này tận tới 2 người khó lắm. Mình cả MU cũng đã đánh dây thép để cầu cứu khắp nơi roài mà toàn bussy thôi. Khổ thân, già cả rồi mà vẫn phải đi kiếm cái chữ :LL

Các bạn ơi hay là chuyển qua đi vườn QG Ba vì đi, ăn chuyển sang fastfood thay vì BBQ, đi 1 ngày còn time thì sà vào ruộng cải nào chụp ảnh! :D

Thế là kế hoặch thịt nướng vào thứ 7 này bị phá sản rồi nhỉ?
Vậy đã thay thế bằng dự án nào khả thi hơn không nhà mình:)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,689
191,495
Latest member
hsjsbsvd
Back