What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Trờiiiii,

Vụ nướng nghe mệt nhỉ, kế hoạch từ hôm hội đi chơi lần trước roài, nên thực hiện nhé còn vụ nhậu nhẹt hội quanh quẩn hà nội minh cũng đồng ý tuy nhiên sẽ tổ chức sau vì trước khi tết âm lịch đến là oky. Cùng hà nội, không thứ 7 hay cn thi ta tổ chức này thường sau giờ làm đi ăn và karaoke đến đêm là oky mah.

Minh cũng đồng ý đông một chút thì tổ chức vì dẫu sao chúng ta cũng là một hội không phải nhóm nhỏ. Nhất trí quan điểm nếu tất cả mọi người đồng ý ngày 24/12 có thể rớt sang được 25/12 thì tổ chức ngày đóa cho thêm người - ghi chú: Minh cả MU sẽ có mặt buổi trưa bởi 2 thằng đi thi.

Mọi người thấy sao, rất mong đông vui cùng chác táng

:help

nhà mình lại tổ chức offline BBQ vào đúng 24/12 ạ? Bị thích nhưng cái vụ này em phải suy nghĩ ạ ... :(

Trờiiiii,

Vụ nướng nghe mệt nhỉ, kế hoạch từ hôm hội đi chơi lần trước roài, nên thực hiện nhé còn vụ nhậu nhẹt hội quanh quẩn hà nội minh cũng đồng ý tuy nhiên sẽ tổ chức sau vì trước khi tết âm lịch đến là oky. Cùng hà nội, không thứ 7 hay cn thi ta tổ chức này thường sau giờ làm đi ăn và karaoke đến đêm là oky mah.

Minh cũng đồng ý đông một chút thì tổ chức vì dẫu sao chúng ta cũng là một hội không phải nhóm nhỏ. Nhất trí quan điểm nếu tất cả mọi người đồng ý ngày 24/12 có thể rớt sang được 25/12 thì tổ chức ngày đóa cho thêm người - ghi chú: Minh cả MU sẽ có mặt buổi trưa bởi 2 thằng đi thi.

Mọi người thấy sao, rất mong đông vui cùng chác táng

:help

Em thấy 2 bác có tài điều khiển từ xa về chuyện thi cử này lắm cơ :D
Nhậu nhẹt quanh HN trong khoảng thời gian từ tết dương đến tết âm là OK các bác ạ, từ giờ đến tết tây là e kín lịch chắc không tham gia với nhà mình được :((

Em spam tí. Facebook của Hà Tây phượt hội nhà mình là gì í nhỉ các bác nhỉ! Em search chẳng được!

Diễn đàn liên tục ko vào đc, buồn!
Đề nghị cả nhà chuyển sang FB bàn về vụ hồ Suối Hai nhé! 6 ngày nữa thôi đấy!

Cà nhà đi đâu mà vắng vẻ quá

Up lại phát
Lịch thịt nướng ngoài trời tổ chức ngày 24/12 tại đảo hồ Suối Hai - Ba vì số lượng thành viên đã đăng ký như sau.

1, worldwhite
2, Muhsk
3, nga284
4, forever
5, hakuna
6, Funny-kid
7, bogia68
8, nikio
9, .......

Tiếp tục hưởng ứng đê cả nhà ơi

Thống nhất là nếu không đủ 12 người thì hủy thịt nướng ===> chuyển sang ngày 25/12 nhậu

Chào mọi người, mình cũng là Hà Tây đây. Mình ở Sơn Tây, sát thành cổ thơ mộng.Cho mình tham gia hội với nha. :).

Face book nhà mình là HTPH,hoặc có thể vào của tớ Do Nguyen Dinh nhé

FB nhà mình add bác roài còn gì..."HTPH" là group, còn cái "HT PH" là FB cá nhân, em toàn nhầm 2 cái này. Chị Liên lập cái tên khác cho "HT PH" nhé. Tránh nhầm lẫn, chẳng biết mô mà mần...=))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,691
191,496
Latest member
gg77orgph
Back