What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Vote vote nào! Mình vote rồi nha! :D
Hakura khéo tay!^^ Yên tâm chỉ cần chốt người xong chị đoán sẽ có khá nhiều xế sẵn sàng chở đồ cho cô! Chỉ cần cô không được thay đổi là được! hehe

Em vote sau Tết chứ không phải 24/12 bác trưởng ạ, nếu sau Tết ko được thì em vote 18/12.
Cuối tuần sau em lượn rồi, không tham gia cùng cả nhà được.
Nhân tiện có bác nào định rong ruổi 10 ngày dịp cuối năm này không?[/QUOTE đi nào

Last edited:
Bác worldwhite ơi, vậy là sao, bác lên lịch thịt nướng rồi đem con bỏ chợ à.
Sao không lùi lại 1,2 hôm, đi cùng hội về thì đi tây bắc với quyennt

Thực ra 24-12 em vẫn đi làm bình thường, nhưng nghĩ ACE nghỉ nhiều ngày đó nên em cung xin nghỉ luôn ( chưa xin)

@ Các bác khác cho ý kiến đi, em thấy sơ sơ có 6, 7 người tham ra dc thì buồn như con chuồn chuồn.

Đ/C worldwhite này vô tư viết không bỏ dấu thế này thì ai đọc cho nổi đây. Chỉnh sửa bài viết ngay đi bạn nhé.

P/S Ngoài thông báo khẩn cấp và viết không bỏ dấu được, thì chúng ta phải chỉnh sửa bài viết ngay khi có thể. Nếu không sẽ bị phạt thẻ và hạn chế quyền viết bài nếu không thực hiện. Mong là các bạn hiểu và chấp hành nhé.;)

Last edited:
Em cũng nghĩ chủ nhật tuần sau nữa thì hợp lý hơn.
Dù chủ nhật tuần sau thì tầm trưa em cũng mới rảnh:). Từ cuối tháng trở đi thì ngày nào cũng thoải mái:D
Nếu đi gần HN còn 1 mình phóng xe đuổi theo được, xa thì ko biết làm thế nào? Ko biết lần này có rủ rê được em xế nhiệt tình của em lần trước đi muộn cùng ko:)

Ko ru dc dau,co om nhiet tinh dau ma doi ru :)) (xl mod em ol mobile nen ko co dau)

Chỉnh sửa bài viết ngay khi có thể

Last edited by a moderator:
Ôi thứ 7, em không đi được ở nhà hóng hớt vậy...Chúc cả nhà ăn thịt NGON:(:(

Ko ru dc dau,co om nhiet tinh dau ma doi ru :)) (xl mod em ol mobile nen ko co dau)
Ơ, màn chào hỏi nên chị mải dùng cái miệng đâm quên mất nhiệm vụ của cái tay, lần sau đảm bảo sẽ nhớ " vui buôn chuyện mà tay vẫn không quên nhiệm vụ":))
Với lại, sợ ôm nhiệt tình quá mất tập trung, nếu mà hôm đấy ôm nhiệt tình, chắc gì đã tỉnh táo qua được chốt công an, làm gì còn tiền xuống chợ Chuông ngồi ăn bún=))=))=))
Lúc đấy lại thành "galang mà nghiến răng kèn kẹt" thì hỏng hình ảnh em ạ;)

Mà bác worldwhite không đi thì bọn em biết ra đảo Suối Hai kiểu gì, bác quen thổ địa hay có kinh nghiệm mà. Kính đề nghị bác lên tiếng lại, không vụ này sập tiệm mất

Hôm ở chốt CSGT đó là ai bị bắt nhỉ? mà nhà mềnh lần sau đi cố gắng đầy đủ phụ tùng phụ kiện nhé đặc biệt các ôm lưu ý phải ôm thật nhiệt tình để cân xe chứ tình trạng ôm nhà mình ngồi xa quá di xe lắc khó lái lắm ạ ,các bác vào cho ý kiến nhé
Ơ, màn chào hỏi nên chị mải dùng cái miệng đâm quên mất nhiệm vụ của cái tay, lần sau đảm bảo sẽ nhớ " vui buôn chuyện mà tay vẫn không quên nhiệm vụ":))
Với lại, sợ ôm nhiệt tình quá mất tập trung, nếu mà hôm đấy ôm nhiệt tình, chắc gì đã tỉnh táo qua được chốt công an, làm gì còn tiền xuống chợ Chuông ngồi ăn bún=))=))=))
Lúc đấy lại thành "galang mà nghiến răng kèn kẹt" thì hỏng hình ảnh em ạ;)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,693
191,496
Latest member
gg77orgph
Back