What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
FB không thấy ai ý ới gì cả nhỉ...Mạnh bạo đề xuất 1 buổi off (thay mặt Small leaf ...;)) ) Các bác nào yêu thích, đam mê, điên cuồng về ảnh ọt, chụp ảnh thì hẹn hò với nhau 1 buổi trao đổi kinh nghiệm. Già giúp trẻ tập chơi, ai có đồ ngon muốn nhượng lại thì sẵn luôn...=))...Còn ai đang có nhu cầu sắm thêm thì nhờ tư vấn...Em ngồi bồ hóng nhé... Vậy các bác nào nhiệt với vụ này thì alo nhau cái...cứ alo em cũng được...Số mới của em là 09.789.59159 hoặc số cũ 0169.800.7667
Cũng rất máu mấy cái ảnh ọt này cơ mà vẫn chưa tậu được súng :D,vì vậy đành đặt dép ngồi hóng và tích lũy dần dần :)

Mận đào 2 bên ql 6 lúc đó đang nở đẹp, trên nông trường thì đã tàn và ra quả rồi:

Bầu trời xanh,hoa trắng ..thích quá chị Small Leaf nhỉ

Máy tính hỏng mất mấy hôm ko cập nhật được tình hình các bác HTPH, thay mặt cơ trưởng Tuấn và bác Hiếu FM38, em xin gửi tới các mấy cái ảnh mây trên Sìn Hồ , Ô Quy Hồ.

Mấy anh em đặt chân tới Điện Biên Đông sau mấy tiếng cày trên đường

Về việc họp mặt đầu xuân e thấy mọi người ai cũng nhất trí thôi, quan trọng là thời gian và địa điểm như nào để hội ta đi được đầy đủ nhất thôi.
Hiện tại có các ý kiến về việc tụ tập đầu xuân như sau: Trekking Tây Yên Tử,Mộc Châu ngắm hoa, Ba Vì...Em thì đi đâu cũng được nhưng mà cái thời gian thì phải sau 2 tuần nữa ạ (sau ngày 18,19). Các bác tiếp tục cho ý kiến về cái vụ tụ tập đầu năm này.

Các bác nghiên cứu cuối tháng làm chuyến Tây Yên Tử nhỉ, em đang định leo đêm ko biết có ổn ko, bác nào đi rồi cho ý kiến với. :)

Mấy ngày tết nhà HTPH vắng đìu hiu, mỗi langtusau trực nhà tích cực nhất, giờ thấy nêu ý kiến "phượt nhẹ ngắn ngày" là ACE vào hưởng ứng ầm ầm!
Đề nghị hội trưởng xem nguyện vọng của mọi người để trao đổi rồi chốt sớm nhé!

Bác Hiếu cho em xin lại số đt, em đổi máy lại mất số rồi, hôm nào mà có lượn lờ bên này thì bác alo mấy anh em ngồi tí nhé:D:D

Mềnh chưa đi Tây Yên Tử bao giờ nên kết Tây Yên Tử hơn! ^^ Ko thích đi lại Mộc Châu hay VQG Ba Vì! keke

Em xin báo cáo tình hình là hôm nay em vừa đi lễ ở đền gióng về cùng với nhà BKG vì theo thông lệ hàng năm của các hội mô tô xe máy và hội BKG thì đầu năm là đi lễ đền gióng vì(thánh gióng là người chơi xe mô tô phân khối lớn đầu tiên ở việt nam nên đi lễ để câu đi lại được thuận tiện và an lành)

Em xin báo cáo tình hình là hôm nay em vừa đi lễ ở đền gióng về cùng với nhà BKG vì theo thông lệ hàng năm của các hội mô tô xe máy và hội BKG thì đầu năm là đi lễ đền gióng vì(thánh gióng là người chơi xe mô tô phân khối lớn đầu tiên ở việt nam nên đi lễ để câu đi lại được thuận tiện và an lành)
Chúc mừng chuyến đi an toàn nhé ! thế chú có cầu cho các xế của hội nhà mềnh kh vậy ?

Mấy anh em đặt chân tới Điện Biên Đông sau mấy tiếng cày trên đường
Ặc ặc, đúng 12h, 3 anh em nhìn thấy cái biển "Điện Biên Đông kính chào quý khách" mà hân hoan sảng khoái, sau khi chiến xong đường TL115 ven sông Mã.
Vậy mà tối hôm trước ngủ Thị trấn sông Mã, lee_jee_ohh nói mai cố gắng đến Tp ĐBP trước 12h, để còn kịp chạy về... Sapa off nhà HTPH =))

Ba anh em đứng nghiêm như chào cờ ý:)
Huhu...cái giao diện diễn đàn này em không biết up ảnh, khổ! dốt công nghệ:(
Ai hướng dẫn em cái nhỉ:)
Em đi Tây Yên Tử rồi, khá mệt vì đường núi dốc. Đặc biệt nếu không biết đường rất dễ đi nhầm đường trong rừng, sẽ không thể lên Ngọa Vân Am đâu.
Hôm em đi trong đoàn có 2 người từng đi rồi mà vẫn lạc đường, cuối cùng cũng trèo lên đỉnh núi ở độ cao 600m, nhưng mà chả thấy Ngọa Vân Am đâu.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,677
191,483
Latest member
vickiesand
Back