What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Welcome các bác nữ mới tham gia hội nhé...Anh em sắp bị vượt mặt về số lượng nam nữ roài...=))...Danh sách chị em kéo dài hơn, đó là niềm phấn khích cho các Xế, hi vọng các Ôm sẽ có giây phút trải nghiệm cuộc sống với HTPH.

Trượt off với bác Midnight ở Sapa, 3AE cứ nghĩ tối mùng 7 bác ở đấy, hóa ra đã lượn rồi!
Chắc bác cũng chạy từ Điện Biên sang nhưng trước các anh em một ngày.
Bác show chiến lợi phẩm để lấy khi thế cho HTPH nhà mình chứ!

Khì, đáng ra mùng 7 là E ở Sapa nhưng có vài vấn đề về xe cộ nên ko qua Điện Biên Đông được mà đi thẳng Thuận Châu - Mường Lay - Sìn Hồ - Sapa. Thành ra mùng 7 E tưng tưng trên đường MCC về HN rồi ạ.
Sìn Hồ mấy ngày E qua đẹp lắm, có vài cái gọi là chiến lợi phẩm ạ :D.

#1.

#2.

#3.

Đây là hình ảnh buổi đi lễ tổ của những người chơi xe phân khối lớn và những người đi lang thang trê đường ạ,đang đứng dưới chân Phù Đổng THiên Vương ( Thánh Gióng)
anhso-201634_416840_378761735474467_100000219323091_1766829_2142530169_n.jpg

hi, chào mọi người,mình đang ở hà tây. mình cũng rất thích được đi đây đó. thấy các bác nhà mình đi nhiều thích thía. cho mình tham gia vào hội với nha mong mọi người chiếu cố đến ah

mình vừa update thông tin vào danh sách, thấy mấy người ở Sơn Tây, cùng chỗ mình. bác nào người Sơn Tây lên tiếng tí để mình được biết nhỉ hi hi

mình vừa update thông tin vào danh sách, thấy mấy người ở Sơn Tây, cùng chỗ mình. bác nào người Sơn Tây lên tiếng tí để mình được biết nhỉ hi hi
Vừa ngó qua danh sách, thấy bạn update thông tin rồi, và nhiều thành viên mới đấy!
Khi nào off thì đi gặp gỡ ACE, nhiều Sơn Tây đấy, miềng cũng thế :D!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,671
191,483
Latest member
vickiesand
Back