What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Uầy uầy ! Hoá ra chui vô đây mà về sapa sau E đây hả bác worldwhite. Con KK đồng hành cùng E thụt giữa có vấn đề nên E ko vô Sông Mã - Sốp Cộp đc. AE chưa có tý duyên chạm nhau trên đường nhỷ :D. E gặp Nga284 nhà mình trên Sapa, Bác với Quyên qua đó sau :(.
Bạn FM38, lee_jee_ooh hay Bác worldwhite up ít ảnh biển mây Sìn Hồ đi !!!. E đi tráng mấy cuộn film rồi up phụ hoạ :D.

Năm mới chúc cả nhà an toàn trên mọi cung đường nhé ;).

Trượt off với bác Midnight ở Sapa, 3AE cứ nghĩ tối mùng 7 bác ở đấy, hóa ra đã lượn rồi!
Chắc bác cũng chạy từ Điện Biên sang nhưng trước các anh em một ngày.
Bác show chiến lợi phẩm để lấy khi thế cho HTPH nhà mình chứ!

Ặc ặc, đúng 12h, 3 anh em nhìn thấy cái biển "Điện Biên Đông kính chào quý khách" mà hân hoan sảng khoái, sau khi chiến xong đường TL115 ven sông Mã.
Vậy mà tối hôm trước ngủ Thị trấn sông Mã, lee_jee_ohh nói mai cố gắng đến Tp ĐBP trước 12h, để còn kịp chạy về... Sapa off nhà HTPH =))

Các bác ở Sông mã bảo 100km chỉ có 20km không có tên trên bản đồ là đường cấp phối thui làm mấy thằng bé nghĩ ngon ăn , vậy mà 7g tối mới về tới điện biên .

Bây giờ đăng ký thành viên thì có muộn ko nhỉ. Em cũng dân Hà Tây cũ, mong muốn dược làm mem của hội!
Em: Trần Kim Liên
SN: 1988
YM: lien_aries1122
Tel: 097 828 1059

Bây giờ đăng ký thành viên thì có muộn ko nhỉ. Em cũng dân Hà Tây cũ, mong muốn dược làm mem của hội!
Em: Trần Kim Liên
SN: 1988
YM: lien_aries1122
Tel: 097 828 1059

Không muộn bạn ạ, bạn gửi thông tin cá nhân cho em Johnny nhé: [email protected]

Tên đầy đủ:
Nick Phượt:
Ngày tháng năm sinh:
Quê gốc:
Chỗ ở hiện tại
YM:
Tel:
Nghề nghiệp:...
Nhóm máu ( nếu có)

Cám ơn bạn!

Hi cả nhà: các bạn cho thêm thông tin nhóm máu của mình vào danh sách hội ( chính xác nha )

Về chuyến đi ngắn nếu được như này thì ok nhất nè:

- Thứ 7- 18h xuất phát từ Hà Nội --> khoảng 23h đến nơi ngủ nghỉ

- Chủ nhật
+ 7h --> 17h30 chơi và khám phá
+ 18h lên xe về Hà Nội

Mình cũng bỏ phiếu đi Tây Yên Tử ( Hoặc Yên Tử cũng ok)

Về vụ này nhờ Lee tìm hiểu xem thời gian và cung đường như vậy có ok không nhé

Thanks

Về vụ này nhờ Lee tìm hiểu xem thời gian và cung đường như vậy có ok không nhé

Thanks

Ôi sao hội trưởng lại nhờ em cái vụ này, em có bao giờ lên được cái lịch nào để mà trình đâu :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,677
191,483
Latest member
vickiesand
Back