What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Nhà cửa vắng quá...!!!!
ACE vào bàn tán chuyến Apachai (29,30/04, 01/05) & và chuyến đi ngắn sắp tới đi

Miềng chưa đi Apachai, nhưng trước Tết có tìm hiểu để định đi, nên có chút ý kiến thế này:
- Hội trưởng nghiên cứu cụ tỷ thêm 1 tý, rồi sơ sơ cho ACE biết cái cung căn bản thôi (vì có thể thay đổi chi tiết).
- Lịch đi thế hơi căng, chắc phải thêm 1 ngày nữa (đấy là đã tính có giấy phép và HN-ĐB, ĐB-HN đi oto rồi đấy).

Mà bác Midnight nhà mình chiến rồi, mấy AE ngồi trà đá 1 buổi sẽ được chỉ giáo thêm đấy! Phải ko bác Mid?!

Hầy, nhưng có khi bàn trước "gặp mặt đầu xuân" cái đã chứ...
Miềng bỏ phiếu Ba Vì hoặc Hòa Bình!

Các bác nhà mình đi sapa về cho em xin ít ảnh với ạ! Hóng lâu quá hic hic. Đào điếc chắc đang nở rồi các bác nhỉ? Mà ko biết các bác có yêu hoa hoét ko nữa...

Ngắm hoa Mộc Châu nhiều rồi, giờ Small Leaf chuyển sang ngắm hoa Anh Đào Sapa nhé!

Ngựa chiến SuViva cung Sông Mã - Điện Biên Đông - Sìn Hồ - Sapa làm dáng bên hoa Anh Đào này!

Đúng ý e đấy bác Fm38 ạ! E định làm chuyến lên sapa xem hoa anh đào nhưng mà search thì thấy hoa nở mất rồi nên lại thôi. Hôm nào lên sapa sẽ thỉnh giáo các bác ít kinh nghiệm!

Em cũng bỏ phiếu cung gần trước, APACHAI còn thuộc diện đang xem xét. Bác Mu vào cho cái ý kiến đi...Số lượng thành viên giờ cũng kha khá roài...Ôm nhiều hơn Xế...=))

lên đây thấy hoài đức mình cũng nhiều thế nhỉ, thấy có người cùng xã mình ah.thấy hay hay, nhà mình chưa có có dự định tổ chức buổi nào đầu năm sao

bạn co dai ở xã nào thía

Hôm nay 20h30 mình + bogia68 sẽ lên tàu đi Sapa --> T2 mới về, các bác ở nhà cứ post ảnh và bàn tán cho chuyến đi tới nhé.

Hôm nào về sẽ có ảnh làm quà cho ACE

Bác worlwhite và Lee cứ lên chương trình đi Tối T7 đến tối CN về ( Yên Tử hay đâu đó mà ACE chọn nhiều nhiều ) hoặc nhậu tại HN

Cám ơn cả nhà

Miềng chưa đi Apachai, nhưng trước Tết có tìm hiểu để định đi, nên có chút ý kiến thế này:
- Hội trưởng nghiên cứu cụ tỷ thêm 1 tý, rồi sơ sơ cho ACE biết cái cung căn bản thôi (vì có thể thay đổi chi tiết).
- Lịch đi thế hơi căng, chắc phải thêm 1 ngày nữa (đấy là đã tính có giấy phép và HN-ĐB, ĐB-HN đi oto rồi đấy).

Mà bác Midnight nhà mình chiến rồi, mấy AE ngồi trà đá 1 buổi sẽ được chỉ giáo thêm đấy! Phải ko bác Mid?!

Hầy, nhưng có khi bàn trước "gặp mặt đầu xuân" cái đã chứ...
Miềng bỏ phiếu Ba Vì hoặc Hòa Bình!

Cái thời điểm với con người đi hồi đó của tụi E khác bây h nhiều lắm ạ. Bạn bè vài năm rồi đi APC cũng nhiều, nói đường xá h ổn hơn rồi. Trà đá thì E luôn sẵn sàng :D.

Hôm nay 20h30 mình + bogia68 sẽ lên tàu đi Sapa --> T2 mới về, các bác ở nhà cứ post ảnh và bàn tán cho chuyến đi tới nhé.

Hôm nào về sẽ có ảnh làm quà cho ACE

Bác worlwhite và Lee cứ lên chương trình đi Tối T7 đến tối CN về ( Yên Tử hay đâu đó mà ACE chọn nhiều nhiều ) hoặc nhậu tại HN

Cám ơn cả nhà

Chương trình thì hôm nào đi Tề Lỗ mấy anh em bàn cả thể vậy :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,666
191,482
Latest member
joyiliorgph
Back