What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Các bác ơi, em tham gia lần đầu, có con xe ga Air Blade muốn hỏi các bác có thể dùng em nó để đi phượt xa được không ạ?

Last edited:
Các bác ơi, em tham gia lần đầu, có con xe ga Air Blade muốn hỏi các bác có thể dùng em nó để đi phượt xa được không ạ?[/QUOTE

Chủ yếu là em định chạy đường nào thôi ? Nếu chạy ở đồng bằng thì thoải mái . Chạy đường đồi , núi như vung Tây bắc thì AB và xe ga nói chung leo dốc tốt , nhưng xuống dôc thi nguy hiểm , một phần nhỏ là chi phí cho bảo dưỡng và sửa chữa cho xe ga nói chung cao hơn các loại xe số thông dụng .

Last edited:
Theo e đầu năm mình nên duy tâm tí,nhà ta tổ chức đi yên tử đi.bữa trước e đi mà phải làm show truyền hình nên ko có thời gian thắng canh tiếc quá.e bỏ phiếu đi yên tử

OOOHMYGOD mới đi yên tử ah . Em đi đường nào vậy trecking hay cáp treo . Em có thể kể lại lịch trình cho nhà mềnh để ACE trong nhà tham khảo lên kế hoạch cho hội . cảm ơn em nhiều nha

Mưa rét thế này Hội trưởng và bác bogia68 lên Sapa không biết có kiếm được tí... nắng nào không?
Hai bác xem hoa cỏ mùa xuân có đẹp bằng hoa cỏ mùa hạ không nhé, hè rồi em phượt trên... Hàm Rồng đấy :))

Còn langtusau85 lên Thung Nai hồ sông Đà kiểm tra nguồn nước về ứng cứu mất nước ACE quận Thanh Xuân nữa chứ!
Xem nước trên ấy còn nhiều không nhé, nếu không để bác worldwhite và mình chở nước ở Hồ thủy điện Thác Bà về vậy

... Dường như dạo này ACE lười pót bài quá, kém hẳn dạo trước gió bay vù vù. Thế này các bạn mới dễ cảm thấy đìu hiu, lại còn để bác worldwhite vào khuấy động nữa chứ, chậc chậc...

Đêm khuy thanh vắng, làm phát Tứ quý 3 cho ACE thớt HTPH đỡ buồn ngủ, chịu khó pót bài nhá

(Chống chỉ định: ông nào chơi Lô Đề không xem ảnh này :)) )

Em nghe nói 14/2/2012 Âm lịch này ở phú xuyên_Hà Tây có hội làng,em có đứa bạn ở trên đó?Em sẽ lên tham gia,không biết có bác nào ở đó không nhỉ?
Em là Trần Văn Nguyên.
SN: 15/01/1991.
Sdt : 01672945614.
Hiện đang học ở Hà Nội ,thành viên của hội Phượt Nghệ An,Quảng Ninh,...
Bác nào ở gần đó,có hứng thì lên đó alo rồi cùng đi chơi cho vui...

Em bây giờ mới thấy hội ta :)
Em là canmotnguoihieu-25 tuổi, quê Thanh Oai-Hà Tây, ...., được cái CMTND vẫn là Hà Tây
Ôi em Bây giờ mới đọc đến topic này.. em cũng Thanh Oai đây ạ. vẫn CMTND Hà Tây, Vẫn xe máy biển 33. Em Ở Tri Lễ. Rất vui ae Hà Tây tụ tập

Ôi em Bây giờ mới đọc đến topic này.. em cũng Thanh Oai đây ạ. vẫn CMTND Hà Tây, Vẫn xe máy biển 33. Em Ở Tri Lễ. Rất vui ae Hà Tây tụ tập

Chào mừng em tới hội . Em gửi thông tin cá nhân cho Johnny.angel nhé [email protected]
Họ và tên _ ngày tháng năm sinh _ quê quán
Nick phuot _ nick yahooo_ SDT

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,663
191,481
Latest member
nhom5
Back