What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Cả nhà ta có ai đi Hg trong phiên chợ tình năm nay không ạ. Em đã đăng ký đi chuyến này bên bác tete rồi. Hội ta có ai đi không?
Bác World ơi em mong gặp bác trên HG nhé, ảe làm chén rựu

Mong muốn nhất của riêng anh bi giờ la f nha HTPH có đc buổi off đầu xuân để ACE trong nhà người mới , người cũ gặp gỡ giao lưu chia sẻ kinh nghiệm

Em vote cho phương án Mộc Châu- Sơn La nhé! Giờ muốn đi nơi nào cảnh đẹp, thư thái một tí. Ăn - chơi - ngủ - nghỉ.
Cứ hùng hục leo trèo, mệt lắm!:)
Vụ này nghe khó rồi vì mỗi người một ý:D
Tụ tập một buổi giống hồi trước tết có lẽ khả thi hơn chăng?

Để khởi động cho chuyến đi APC . Nhà HTPH co kế hoạch tổ chức một buổi off họp mặt đầu xuân để ACE trong nhà trao đổi KN . Địa điểm dự kiến
1_ trecking Tây yên tử . Theo đường Trại lôc qua đền An sing va làng văn hóa Tây sơn . Thời gian 2 ngày 1 đêm .
2_Mộc châu _ Sơn la . Thời gian 2 ngày 1 đêm . SMALL mới đi cung này cho ý kiến nhé .
3_ Thung nai _ Hòa bình . Thời gian 2 ngày 1 đêm . Chú ĐỘ về cho chút ý kiến va kinh nghiệm nhé .
4_ Khu du lich Đầm long _ Đồi Cò _Sơn tây . Thời gian 1 ngày .
5_Đơn giản nhất là làm bữa nhậu tại hà nôi .
ACE trong nhà HTPH vao cho ý kiến . Địa điem và thời gian sẽ chọn theo đa số .
ACE nhà HTPH vào chém gió va đặt gạch cho chuyế đi của hội nhé .
Nhà HTPH chào mừng các thành viên của diễn đàn ghé thăm và chia sẻ KN cho nhà HTPH . Nhà HTPH trân thành mời các bạn join cùng nhà HTPH
Hi các bác cho phép em được đề đạt 3 nguyện vọng ạ :)
Nguyện vọng 1: Em cũng khoái mấy cái vụ leo trèo nên ưu tiên nhất là Tây Yên Tử.
Nguyện Vọng 2: Khu du lịch Đầm Long_Đồi Cò_Sơn Tây.
Nguyện Vọng 3: Làm một bữa nhậu tại Hà Nội để giao lưu ace, hiện tại hội ta cũng có nhiều thành viên mới rùi.

E xin có ý kiến :D. e ủng hộ 2 phương án sau.
1_ Thung nai _ Hòa bình . Thời gian 2 ngày 1 đêm .
2_ Khu du lich Đầm long _ Đồi Cò _Sơn tây . Thời gian 1 ngày .

Theo ý kiến của em thì. Cả nhà có tổ chức off gặp mặt nhẹ nhàng cafe, trà đá, hương dương... giao lưu, chém gió giữa các thành viên và chuẩn bị cho buổi đi chơi ngắn về khoảng cách và thời gian. Khoảng cách thì khoảng 100km, thời gian 2 ngày 1 đêm. ( Địa điểm như trên )
Nhằm mục đích đánh giá được tinh thần, trách nhiệm, sức khỏe ( Xế, Ôm), tài năng ( chém gió, "đua xe", ...), kinh nghiệm của mỗi người ( đặc biệt với các mem mới )... Để mọi người hiểu nhau hơn, giúp nhau trong các chuyến đi khó khăn hơn và cuộc sống.
E xin hết :D

Mong muốn nhất của riêng anh bi giờ la f nha HTPH có đc buổi off đầu xuân để ACE trong nhà người mới , người cũ gặp gỡ giao lưu chia sẻ kinh nghiệm

Em là em có cái quan điểm cùng với bác worldWhite .Chủ tịch hội bác MUHSK lên tiếng để ACE nhà ta gặp mặt đầu xuân đi ợ !!
Nhiều thành viên mới toanh đang hào hứng nè !! mà em nghe nói Langtusauu đang thiếu đất để phát triển "DZIM` HÀNG " thì phải...

Để khởi động cho chuyến đi APC . Nhà HTPH co kế hoạch tổ chức một buổi off họp mặt đầu xuân để ACE trong nhà trao đổi KN . Địa điểm dự kiến
3_ Thung nai _ Hòa bình . Thời gian 2 ngày 1 đêm . Chú ĐỘ về cho chút ý kiến va kinh nghiệm nhé .
4_ Khu du lich Đầm long _ Đồi Cò _Sơn tây . Thời gian 1 ngày .
5_Đơn giản nhất là làm bữa nhậu tại hà nôi .
ACE trong nhà HTPH vao cho ý kiến . Địa điem và thời gian sẽ chọn theo đa số .

Rất cảm ơn bác worldwhite đã tâm huyết tổng hợp để ACE có sự lựa chọn cho phù hợp!
Em vôn cho Thung Nai và Ba Vì (nhưng là Hồ Suối Hai, thoáng đãng, xanh tươi)!
Nếu khó được đông đủ thì off tại HN cũng là tốt!

Hội trưởng vào cho ý kiến nhé, trong tuần này mà trà đá buổi xem ai ngồi được để trao đổi trực tiếp nữa thì tốt!

EM vote cho Thung Nai bác ạ.. vừa uống rựu, vừa giao lưu vừa ngắm sông suối hồ... cũng hay hay

Happy Valentine's day!
Chúc những ai đã có một nửa yêu thương mãi hạnh phúc bên nhau!
Chúc những ai chưa có rồi sẽ nhanh chóng có!:)
Tặng cả nhà bài hát này:
My Valentine:
http://www.youtube.com/watch?v=Xiv_OC4vJ_k
P/s: Về kế hoặch đi chơi em nghĩ để hội trưởng chốt phương án đi, đỡ mỗi người một ý. Nhiệm vụ của chúng ta là...ủng hộ nhiệt tình!:D

Last edited:
Báo cáo cả nhà, em và bogia68 đã về nhà an toàn, sẽ post anh sau nha.

EM chốt cái lịch ăn nhậu nhé ( phương án 3, phương án dễ thực hiện)
Cũng là tiện cho các thành viên mới của hội giao lưu với nhau, và cùng bàn về chuyến đi.

Ngày 19/02/2012 - 17h30'

Tập trung tại Sân vận động Mỹ Đình để ăn nhậu, chém gió nha.

Thực đơn: 99% là thịt chó
Kinh phí: 150 ngàn/ ng

Cả nhà vào cho ý kiến nhé.

Báo cáo cả nhà, em và bogia68 đã về nhà an toàn, sẽ post anh sau nha.

EM chốt cái lịch ăn nhậu nhé ( phương án 3, phương án dễ thực hiện)
Cũng là tiện cho các thành viên mới của hội giao lưu với nhau, và cùng bàn về chuyến đi.

Ngày 19/02/2012 - 17h30'

Tập trung tại Sân vận động Mỹ Đình để ăn nhậu, chém gió nha.

Thực đơn: 99% là thịt chó
Kinh phí: 150 ngàn/ ng

Cả nhà vào cho ý kiến nhé.
Ơ! Thế không làm chuyến chạy đâu đó à các bác, chứ ngồi quanh đây thì có gì thú đâu. Chỉnh ra mà Chiều t7 đi, chiều chủ nhật về là hay nhất. Tuần này luôn đi. Chứ ăn nhâu hoài, em không khoái lắm

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,662
191,481
Latest member
nhom5
Back