What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Happy Valentine's day!
Chúc những ai đã có một nửa yêu thương mãi hạnh phúc bên nhau!
Chúc những ai chưa có rồi sẽ nhanh chóng có!:)
Tặng cả nhà bài hát này:
My Valentine:
http://www.youtube.com/watch?v=Bx4nMioJnQk&feature=related
P/s: Về kế hoặch đi chơi em nghĩ để hội trưởng chốt phương án đi, đỡ mỗi người một ý. Nhiệm vụ của chúng ta là...ủng hộ nhiệt tình!:D
Chưa xem nhưng mà cứ thank sờ kiu chị Nga...keke

Em thấy Bác John nói đúng, cứ đi 2 ngày.. vui thì vui cả thể. Em đang ở Hp chưa bít có về đc ko

Ơ! Thế không làm chuyến chạy đâu đó à các bác, chứ ngồi quanh đây thì có gì thú đâu. Chỉnh ra mà Chiều t7 đi, chiều chủ nhật về là hay nhất. Tuần này luôn đi. Chứ ăn nhâu hoài, em không khoái lắm
Hihi...em cũng rứa.
Thôi thì...đi đâu cũng được, Thung Nai- Hòa bình hay Mộc Châu- Sơn La miễn không phải HN nữa.
Lên đấy ngồi uống rượu chả thú vị hơn à?

Báo cáo cả nhà, em và bogia68 đã về nhà an toàn, sẽ post anh sau nha.

EM chốt cái lịch ăn nhậu nhé ( phương án 3, phương án dễ thực hiện)
Cũng là tiện cho các thành viên mới của hội giao lưu với nhau, và cùng bàn về chuyến đi.

Ngày 19/02/2012 - 17h30'

Tập trung tại Sân vận động Mỹ Đình để ăn nhậu, chém gió nha.

Thực đơn: 99% là thịt chó
Kinh phí: 150 ngàn/ ng

Cả nhà vào cho ý kiến nhé.

Cuối tuần này em nghĩ nhiều bác chạy Đồng Văn - Hà Giang rồi. Em cũng đang muốn đi.

Cuối tuần này thì nhiều người bận lắm roài...Có khả năng vụ thịt chó cũng ế chứ chưa nói vụ Thung Nai nhá...=))

@: quyennt

Em có chuyến leo Fan hoành tráng ghê, thấy Hội mình cũng tự hào lây, em chia sẻ cho mọi người ít ảnh và về chuyến đi nhé.

(beer).

@: cả nhà

Vụ thịt chó hoãn nha

Chúc ACE có chuyến Đồng Văn vui vẻ và an toàn.

Last edited:
Chủ nhật này, 19/02 em + Funny + worlwhite + ( có thể cả bogia68 )dự định đi Tề Lỗ - Vĩnh Phúc

Có ACE nào đi không.

@: worlwhite bác nên đi 2 người 1 xe, nếu sang đấy cưới được em minsk thì có người đi xe về chứ.

Chủ nhật này, 19/02 em + Funny + worlwhite + ( có thể cả bogia68 )dự định đi Tề Lỗ - Vĩnh Phúc

Có ACE nào đi không.

@: worlwhite bác nên đi 2 người 1 xe, nếu sang đấy cưới được em minsk thì có người đi xe về chứ.

Hey, cả nhà !! Em có ý kiến' thế này nha : Tuần này có một số ACE đi các cung khác nhau nên 1 số thứ bị hoãn (he he!!) nhưng mà em nghĩ là Off chém gió mà bị hoãn thì dễ xuất hiện "BÃO". Vì vậy, tại sao chúng ta không làm 1 buổi off chém gió ở Ngã 4 Sở vào 19h30 ngay 19/02 Johny, chị Nga, Mr dzim` hang Langtusau,.....nhỉ ??

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,662
191,481
Latest member
nhom5
Back