What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Để khởi động cho chuyến đi APC . Nhà HTPH co kế hoạch tổ chức một buổi off họp mặt đầu xuân để ACE trong nhà trao đổi KN . Địa điểm dự kiến
1_ trecking Tây yên tử . Theo đường Trại lôc qua đền An sing va làng văn hóa Tây sơn . Thời gian 2 ngày 1 đêm .
2_Mộc châu _ Sơn la . Thời gian 2 ngày 1 đêm . SMALL mới đi cung này cho ý kiến nhé .
3_ Thung nai _ Hòa bình . Thời gian 2 ngày 1 đêm . Chú ĐỘ về cho chút ý kiến va kinh nghiệm nhé .
4_ Khu du lich Đầm long _ Đồi Cò _Sơn tây . Thời gian 1 ngày .
5_Đơn giản nhất là làm bữa nhậu tại hà nôi .
ACE trong nhà HTPH vao cho ý kiến . Địa điem và thời gian sẽ chọn theo đa số .
ACE nhà HTPH vào chém gió va đặt gạch cho chuyế đi của hội nhé .
Nhà HTPH chào mừng các thành viên của diễn đàn ghé thăm và chia sẻ KN cho nhà HTPH . Nhà HTPH trân thành mời các bạn join cùng nhà HTPH

E xin chào các bác! cũng có chút máu vi vu ngắm cảnh, phóng xe máy,... và đang ở Hà Đông. E xin phép cùng tham gia với mọi người để trải nghiệm vẻ đẹp cuộc sống va học hỏi nhìu kinh nghiệm. Bây giờ là chút lý lịch của em, rùi sau này sẽ hỉu nhau nhìu hơn. thanks mọi ng! :D

Tên đầy đủ: Tạ Đức Hải
Nick Phượt: tdhai
Năm sinh: 1989
YM: tdh_pro89
Tel: 098 865 1989

Last edited:
Để khởi động cho chuyến đi APC . Nhà HTPH co kế hoạch tổ chức một buổi off họp mặt đầu xuân để ACE trong nhà trao đổi KN . Địa điểm dự kiến
Nhà HTPH chào mừng các thành viên của diễn đàn ghé thăm và chia sẻ KN cho nhà HTPH . Nhà HTPH trân thành mời các bạn join cùng nhà HTPH

E ủng hộ cái đơn giản nhất :)).
Sory A vì E ko trả lời A trên FB vụ "Thương nhớ Đồng Văn" vì có vài lý do cá nhân. Chắc là E sẽ có mặt trên ĐV vào 19/02, đã nhận NV tay máy lang thang Chợ chụp ảnh. Nếu A lên đó có gì hú E, AE làm bát rượu ạ.

Tiện cũng hỏi ACE nhà mình có ai tham gia chương trình không nhỷ:
http://ttvnol.com/f_233/1417558

@Quyennt: Cái vụ trek Fan Lai Châu là E tham gia đó à ? Rất tuyệt (c) (wait).

Midnight ah ! Anh cũng đang sắp xếp thời gian để có mặt ở HG vào ngày 18, 19 . hy vọng ae mình sẽ gặp nhau ở đó . Cũng vì vụ này mà chú sợ kh tham gia với nhà mình ah . Anh sợ nhà mình lên xong lịch chắc cũng phải hết tháng 2 . Hội trưởng va anh kêu gọi mãi đã có ai trả lời đâu . Mọi người đều thích những cung khủng hay sao ấy

Cả nhà ta có ai đi Hg trong phiên chợ tình năm nay không ạ. Em đã đăng ký đi chuyến này bên bác tete rồi. Hội ta có ai đi không?
Bác World ơi em mong gặp bác trên HG nhé, ảe làm chén rựu

Midnight ah ! Anh cũng đang sắp xếp thời gian để có mặt ở HG vào ngày 18, 19 . hy vọng ae mình sẽ gặp nhau ở đó . Cũng vì vụ này mà chú sợ kh tham gia với nhà mình ah . Anh sợ nhà mình lên xong lịch chắc cũng phải hết tháng 2 . Hội trưởng va anh kêu gọi mãi đã có ai trả lời đâu . Mọi người đều thích những cung khủng hay sao ấy

Khì ! Đâu phải vì gì mà E ko đi với nhà mình đâu. Tại tính E nó vậy, cứ đi tuỳ hứng nên chả dám ý kiến ý cò gì cả. Nên mọi người cứ chốt, tới hôm đi E đi đc là te te vác xe chạy theo ý mà :D.

Nhà mình nhiều thành viên mới nhỉ.

Mình vote cho Tây Yên Tử.
1_ trecking Tây yên tử . Theo đường Trại lôc qua đền An sing va làng văn hóa Tây sơn . Thời gian 2 ngày 1 đêm .
2_Mộc châu _ Sơn la . Thời gian 2 ngày 1 đêm . SMALL mới đi cung này cho ý kiến nhé .
3_ Thung nai _ Hòa bình . Thời gian 2 ngày 1 đêm . Chú ĐỘ về cho chút ý kiến va kinh nghiệm nhé .
4_ Khu du lich Đầm long _ Đồi Cò _Sơn tây . Thời gian 1 ngày .

Em thì khoái một trận nhậu ở Hà Tây hoặc Hà Nội để làm quen ace vì nhà em là thành viên mới , rồi sau đó đi đâu tính tiếp !

Mọi người tổ chức ở off ở đâu đi, lần này nhất dịnh phải tham gia mới được

Bạn lựa chọn một địa điểm hay cách thức nào đó cho nhà mềnh đi . Nhà mềnh đang trưng cầu dân ý mà .
Cả nhà vào cho ý kiến đê . Mỗi một ý kiến đóng góp sẽ giúp nhà mềnh có 1 off đầu xuân đầy ý nghĩa

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,663
191,481
Latest member
nhom5
Back