What's new

Hành Trình xuyên qua Việt...

Chúng tôi, những con người ở 2 vùng khác nhau của khu vực Bắc miền trung, qua Phượt.com đưa đẩy nhau vào cùng guồng đam mê và lên 1 kế hoạch không giống ai và với chỉ 1 cái gật đầu.OK lên đường.Hành trình bắt đầu thế này và chưa biết sẽ kéo dài bao lâu và sẽ đến đâu.

Chúng tôi hẹn gặp nhau tại HN nagày 12/11.10h sáng nay nhảy xe ra HN,lên xe gặp cả chú Còm.2 ae tung tăng ra đến bxe Mỹ Đình lúc 2h chiều.
Đói quá kiếm cái gì bỏ bụng đã.

Sau 15p thì nó ra thế này

Bác Polime cùng bác ThànhVinh thông báo đã có mặt ở HN và đang trên đường lại điểm hẹn.Chắc lát nữa thác loạn...Em ứ ăn thịt gà nữa đâu.

Last edited:
Lang thang đi qua 22 mùa lá rụng... năm nay mới có nhiều anh - chị - em - chú - bác - cháu cùng chia vui nhiều như vậy :D. Bữa nay off Thala là bữa ăn mừng thứ 3, xin gửi lời cám ơn đến từng bác mà Pé Nhóc không thể kể hết ra đây, sự quan tâm cũng như lòng nhiệt tình dù ít dù nhiều đã làm em hết sức cảm động, tối nay sẽ có giấc mơ đẹp cho xem :LL. Một lần nữa xin cảm ơn mọi người nhé!

Vân Trường con:

Bơm máu phượt từ bé.... (Bác nào lý do lý trấu .....vướng nọ, vướng kia thì khênh cả giàn đi như iem nhé:LL)
Thanks bác nhiều!
p/s Nhoc...: Em vui nhất, hạnh phúc nhất vì.... có con gái anh chúc mừng SN kìa(wait)

Last edited:
zoooo.......trăm phần trăm ...........

Không hổ danh Phượt nữ đất Sài thành (c) . Vì thế Hành trình xuyên qua Việt ... bị chậm tiến độ mất rồi . Đất này níu chân các bác hơi lâu , chị em chốn khác đừng có mà sốt ruột nhá ...! :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back