What's new

Hành Trình xuyên qua Việt...

Chúng tôi, những con người ở 2 vùng khác nhau của khu vực Bắc miền trung, qua Phượt.com đưa đẩy nhau vào cùng guồng đam mê và lên 1 kế hoạch không giống ai và với chỉ 1 cái gật đầu.OK lên đường.Hành trình bắt đầu thế này và chưa biết sẽ kéo dài bao lâu và sẽ đến đâu.

Chúng tôi hẹn gặp nhau tại HN nagày 12/11.10h sáng nay nhảy xe ra HN,lên xe gặp cả chú Còm.2 ae tung tăng ra đến bxe Mỹ Đình lúc 2h chiều.
Đói quá kiếm cái gì bỏ bụng đã.

Sau 15p thì nó ra thế này

Bác Polime cùng bác ThànhVinh thông báo đã có mặt ở HN và đang trên đường lại điểm hẹn.Chắc lát nữa thác loạn...Em ứ ăn thịt gà nữa đâu.

Last edited:
Vân Trường con:

Chú Vân Trường ơi, chị cực kết bé con này đấy nhá ^^, bữa sau có chuyến nào nhẹ nhẹ, nhớ vác bé con đi hén, offline thì nhớ dắt cả vợ nha, hum nay vợ chú hỏi đấy ^^

Hi hi, 2 bác cho em ké cái tp đi cảm ơn bà con cái hén ^^

Hì hì, tình hình là rất tình hình. Tình hình là về nhà em đã đánh đc 1 giấc ngon lành, nhờ rượu của chú Vân Trường và beer nhà chị saoquay mua ^^. Cũng rất chi là thèm mấy món chị nấu hum nay nữa ^^.
Cho em thay mặt gia đình 2DP cảm ơn chị saoquay và gia đình nhìu nhìu nhìu.............. rất nhiều hén ^^. Cùng cởm ơn chủ thớt Trần Hữu Tân và các anh em phượt tử Sài Gòn, Ngệ An, Thanh Hóa, nhà Nẫu ^^, cảm ơn mọi người rất nhiều vì không khí vui vẻ và ấm cúng của offline Tha La 2 ngày hum nay ^^

KeCHehehehe... Công nhận con ai khéo đẻ:D... Nhiều người kết;)
Cho cháu ăn cả buổi sáng ko hết chén cơm mà đòi.....=)). Kết thì nhận "má nuôi" đê... (ko thì cháu lại gọi "Bác Dâu"... xa cách), ờ hớ???

KeCHehehehe... Công nhận con ai khéo đẻ:D... Nhiều người kết;)
Cho cháu ăn cả buổi sáng ko hết chén cơm mà đòi.....=)). Kết thì nhận "má nuôi" đê... (ko thì cháu lại gọi "Bác Dâu"... xa cách), ờ hớ???
Ơ mà cũng hay, bé con lười ăn chết được, sao chú chăm đc hay thế ^^, được cái dễ dụ, bác dụ gì con cũng nghe cả ^^. Để chị kiếm 1 mối làm mai cho bé con của chị, con gái giống cha, thích lắm đấy nhé ^^

Đã bảo là đổi tên cái topic này thành: Nhậu xuyên qua Việt mà không biết đã được chưa?

Hai ông này mà về đến nhà trước tháng 12 thì kể cũng lạ.

Nhắn riêng: Mỗi nơi uống hộ Em vài...két. :)

Đã bảo là đổi tên cái topic này thành: Nhậu xuyên qua Việt mà không biết đã được chưa?

Hai ông này mà về đến nhà trước tháng 12 thì kể cũng lạ.

Nhắn riêng: Mỗi nơi uống hộ Em vài...két. :)

Tìm giai lạc! Anh giai này "Nhậu xuyên Việt", nay đang ở đâu? Ai gặp xin nhắn gấp về nhà Phượt, xin hậu tạ...(beer)

Tìm giai lạc! Anh giai này "Nhậu xuyên Việt", nay đang ở đâu? Ai gặp xin nhắn gấp về nhà Phượt, xin hậu tạ...(beer)

Nghe thiên hạ đồn rằng hai bác này sẽ có mặt tại thành phố Biển vào tối hum qua nhưng giờ vẫn chưa thấy đâu, bị bắt cóc ở đâu rùi thì phải

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back