What's new

Hành Trình xuyên qua Việt...

Chúng tôi, những con người ở 2 vùng khác nhau của khu vực Bắc miền trung, qua Phượt.com đưa đẩy nhau vào cùng guồng đam mê và lên 1 kế hoạch không giống ai và với chỉ 1 cái gật đầu.OK lên đường.Hành trình bắt đầu thế này và chưa biết sẽ kéo dài bao lâu và sẽ đến đâu.

Chúng tôi hẹn gặp nhau tại HN nagày 12/11.10h sáng nay nhảy xe ra HN,lên xe gặp cả chú Còm.2 ae tung tăng ra đến bxe Mỹ Đình lúc 2h chiều.
Đói quá kiếm cái gì bỏ bụng đã.

Sau 15p thì nó ra thế này

Bác Polime cùng bác ThànhVinh thông báo đã có mặt ở HN và đang trên đường lại điểm hẹn.Chắc lát nữa thác loạn...Em ứ ăn thịt gà nữa đâu.

Last edited:
Giờ này mà hai bác đang còn ở Đà Lạt. Và cũng đang đi lượn, thì khi nào hai bác ghé qua nhà PBMT của e nhỉ.

Mong hai bác đến nỗi hôm nay sốt cao không hạ được, và phải nằm viện chuyền nước luôn, hic hic :(

Haha các bác chạy lại y chang đường cũ. Jinny không hiểu sao đêm ấy các bác lại nhầm đường nhễ...Chắc Vũng Tàu réo gọi các bác rồi.
Đường Ven biển đẹp thế nên em nghĩ các bác cố tình ở lại đến sáng để vừa chạy vừa ngắm.@ Anh Thành Vinh chỗ anh dừng xe là Đèo Nước Ngọt híc đâu có cách xa bọn em là mấy. Bao nhiêu là hải sản chờ các anh thế mà không ghé vào tập 2 làm tụi em ăn hì hục , hic híc ăn từ sáng tới tối híc ra biển đâu có nhảy sóng nổi toàn trườn trường như cá voi...

Tối hôm giao lưu với Jiny xong theo hướng dẫn , ra cổng quẹo phải chạy thẳng (hik) chạy một chặp thây biẻn báo hiệu Bà Rịa 4km. Vũng Tàu 25km.haiiiiiiiiiif không còn sự lựa chon nào khác đanh quay ra VT thuê nhà nghỉ sang mai đi Mũi né sớm. Vậy ma cugx có đi sớm được đâu lại giao lưu. mãi hơn 11h trưa mói xuất phát được, Cảm ơn Jiny và các bạn đã đón tiếp TV và LIỌNKIG chu đáo, thực lòng trưa hôm đó cũng muốn quay lai nhưng tại không biết đường nên đành chịu. hẹn gặp lại Jiny dịp khac nhé:L

Lên đường khi chúng tôi đên Dinh Cô.

cảnh bãi biển truớc Dinh Cô

Nhìn trước mặt gặp một cài cổng như thế này

Hết đường đi rồi sao?

Nhìn kĩ lị lần nữa xem nào?

Hết đường thật rồi. vậy lựa chọn thứ nhất. Gọi đt cho ngnười thân. call cho LAMBANGHIEU. cũng o rõ bạn ấy nói gì nữa, tại ban ấy nói nhanh qua s mà. Lự CHON THỨ 2 Hỏi trực tiếp khán giả ( tức là ngưòi dân ven đuờng ấy mà. Cứ đi thẳng nhé. Qua cổng quân đội ư? Đúng thế . vậy là alê tới luôn thôi. đi một chặp nó như thế này

chạy tiếp

Càng đi con đường càng mở rộng ra và đẹp như tranh phong cnảh 2 bên đuờng thật là đẹp làm chúng tôi không thể không dừng lại

Last edited:
Tìm giai lạc! Anh giai này "Nhậu xuyên Việt", nay đang ở đâu? Ai gặp xin nhắn gấp về nhà Phượt, xin hậu tạ...(beer)

Bác yamahavu ơi ,em đả làm thịt 2 chú vịt này nấu chao hôm ở nhà em rùi .Xin thay mặt ace phuot sg cảm ơn tù trưởng đã gửi vịt vào để chúng em có môt bữa nhậu no nê và hoành tráng .....:LL

Thưc lòng TV cũng không muốn đưa hình ảnh này lên đâu sợ các bạn đánh giá là NHẬU XUYÊN VIỆT. Nhưng không đưa khôg đuơc ấy chứ.he hế

này thì Nhậu. nhậu thì nhậu sợ gì không nhậu Ai trong đời mà không nhậu không nhạu riệu thì nhậu bia. he he

Chia tay muũi Né. chia tay với nhưng tôm cua ghẹ và mực. chúng tôi lên đường thẳng tiến Đà lạt. 2 bên đuờng hoa Dã Quì nở rộ chào đón chúng tôi

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,934
191,781
Latest member
ngaaaa
Back