What's new

Hành Trình xuyên qua Việt...

Chúng tôi, những con người ở 2 vùng khác nhau của khu vực Bắc miền trung, qua Phượt.com đưa đẩy nhau vào cùng guồng đam mê và lên 1 kế hoạch không giống ai và với chỉ 1 cái gật đầu.OK lên đường.Hành trình bắt đầu thế này và chưa biết sẽ kéo dài bao lâu và sẽ đến đâu.

Chúng tôi hẹn gặp nhau tại HN nagày 12/11.10h sáng nay nhảy xe ra HN,lên xe gặp cả chú Còm.2 ae tung tăng ra đến bxe Mỹ Đình lúc 2h chiều.
Đói quá kiếm cái gì bỏ bụng đã.

Sau 15p thì nó ra thế này

Bác Polime cùng bác ThànhVinh thông báo đã có mặt ở HN và đang trên đường lại điểm hẹn.Chắc lát nữa thác loạn...Em ứ ăn thịt gà nữa đâu.

Last edited:
Hẹn gặp các bác chiều nay tại Đồng Hới nhé, chắc sẽ có nhiều cái giao lưu ngoài như "hoa", "bibi", tửu "xắc", đíu kày... đấy nhỉ!
QB không có hoa đẹp như trong ảnh, nhưng sẽ có đủ hoa hành các bác...

12h trưa chúng tôi ăn trưa ở Huế đt cho đồng chí bigddy. Khoảng 4h30 chúng tôi muốn giao lưu với anh em Phuot QB nhé. Ok. Vậy là đúng chương trình. Đồng chí big đứng đón chúng tôi với một chai riệu cầm tay. Hé hế hế, lại nhậu. Sẽ up hình sau nhé. Cảm ơn bạn Big rất nhiều:L

Last edited by a moderator:
02h20' ngày 26/11.Tôi đã đứng trước cửa nhà mình. Sao thấy thân thương,ấm áp thế. Kết thúc chuyến đi trọn 15 ngày vơi bao cảm xúc cùng với những người bạn trên mọi nẻo đường. Cảm ơn tất cả đã cho chúng tôi có một chuyến đi đầy ý nghĩa và những khám phá thú vị trên mọi miền quê Việt Nam.
Tôi yêu Việt Nam!

Haiiiiiiiiiiiiizzzzzzzzzzzzziiiiiiiii 11h30pm Thanh_Vinh đã về đến nhà an toàn. tất cả chuyến đi này sẽ được viết lại vào hồi ức sau cho rành mạch. Cảm ơn tất cả các Phươter trên cả nước đã giúp đõ chuyến đi thành công tốt đẹp ngoài sự mong đợi. I LoVe Phuot(wait)

Một số hình ảnh ở Đà Lạt

Góc Cafe và những người bạn. Không khí trên này khá lạnh.Khi lên đến nơi chúng tôi vẫn quần áo phong phanh được Bạn tiếp đón trong những bộ quần áo mùa đông,nhìn buồn cười lắm.Vui quá quên cả chụp ảnh.

Hoa Dã Quỳ mọc xen lẫn những ngôi nhà mang phong cách rát riêng của Đà Lạt

Phố đêm,thành bình lặng lẽ với hơi thở của mùa đông nhiệt đới.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,935
191,783
Latest member
winnievmex
Back