What's new

Hành Trình xuyên qua Việt...

Chúng tôi, những con người ở 2 vùng khác nhau của khu vực Bắc miền trung, qua Phượt.com đưa đẩy nhau vào cùng guồng đam mê và lên 1 kế hoạch không giống ai và với chỉ 1 cái gật đầu.OK lên đường.Hành trình bắt đầu thế này và chưa biết sẽ kéo dài bao lâu và sẽ đến đâu.

Chúng tôi hẹn gặp nhau tại HN nagày 12/11.10h sáng nay nhảy xe ra HN,lên xe gặp cả chú Còm.2 ae tung tăng ra đến bxe Mỹ Đình lúc 2h chiều.
Đói quá kiếm cái gì bỏ bụng đã.

Sau 15p thì nó ra thế này

Bác Polime cùng bác ThànhVinh thông báo đã có mặt ở HN và đang trên đường lại điểm hẹn.Chắc lát nữa thác loạn...Em ứ ăn thịt gà nữa đâu.

Last edited:
Tiếp cảnh chợ đêm DL né. lúc mình chụp ảnh này chị bán hàng đuổi như đuổi tà.( Cút đi chụp cái gì mà chụp)X(

Hồ Xuân Hương về đêm

Em biết cái chồi mà chua chat nói là cái gì rùi nhưng thui cứ giữ bí mật đến phút cuối nhỉ? Mà hôm nay 2 bác đi đến đâu mà thấy vẫn đang ở nằm địa phận Lâm Đồng là sao? hê hê

Em biết cái chồi mà chua chat nói là cái gì rùi nhưng thui cứ giữ bí mật đến phút cuối nhỉ? Mà hôm nay 2 bác đi đến đâu mà thấy vẫn đang ở nằm địa phận Lâm Đồng là sao? hê hê

Hai bác về nhà rồi. nhưng đang viết thêm bài ấy mà! cảm ơn chiaky nhiều nhé:L

chiaky đây này! Mới khoác vai chút mà đã thẹn đỏ hết cả mặt rùi. Híc!
Cảm ơn em đã thay mặt cho toàn thể PNT đón tiếp bọn anh.

chiaky đây này! Mới khoác vai chút mà đã thẹn đỏ hết cả mặt rùi. Híc!
Cảm ơn em đã thay mặt cho toàn thể PNT đón tiếp bọn anh.

King sướng nhể, anh mày vào Nha trang đâu có được diễm phúc dư lày.:))

Chiaky là nhất đấy nhá bác King. Mùa hè rồi anh vào NT, gần 11h đêm điện một cái là Chiaky ra gặp anh và Biendaikho liền mặc dù em chỉ chơi nước khoáng cụng với beer.

King sướng nhể, anh mày vào Nha trang đâu có được diễm phúc dư lày.:))

Chiaky là nhất đấy nhá bác King. Mùa hè rồi anh vào NT, gần 11h đêm điện một cái là Chiaky ra gặp anh và Biendaikho liền mặc dù em chỉ chơi nước khoáng cụng với beer.

Úi giời ! Nhất em thật ! Chiaky uống với em gần 1 chai Men nên mới bừng bừng khí thế đấy ạ.(suỵt,chỉ em với Bác biết thôi đấy nhá(NT) )

Tình hình là sau nửa tháng rong chơi, giờ về việc ngập đầu ngập cổ. May mà ở Cty không có thằng nào dám đuổi việc mình :( .
Bác ThànhVinh có thời gian Up tiếp hành trình lên nhé! Em sẽ bổ xung sau. :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,938
191,785
Latest member
GemwinGamebai
Back