What's new

[Chia sẻ] Hành trình Xuyên Việt xe máy (3 / 2010) Hồi ức chi tiết từ trang 17

Hic vậy ạ? Khâm phục các bác trong đoàn honda67 quá. Đi chuyến này em ấn tượng nhất đoạn đường đó. Hehe nhờ thế mới biết tài vá xe của anh saokhothe nhi?

Hì.Em cứ quá khen,đêm đó cả đoàn chê anh vá lâu,nhưng vẫn hơn 4 anh kia em nhể.mất cả tiếng đồng hồ vậy mà vẫn không làm gì nổi với cái lốp xịt.
Anh vá thế mà hóa ngon,đến giờ vẫn ổn.Bữa nào xe em ko may thủng xăm alo anh nhé,giá rổ hữu nghị thôi

Đoàn có ai định về Quảng Bình để anh bố trí đi an dưỡng ở suối nước nóng Bang cho lại sức sau chuyến đi.

Sao mấy ngày nay không thây ảnh ọt gì hết, chắc Lúa oải rồi phải không ? Còn mấy ngày nữa là kết thúc rồi.

Đoàn đi nhiều .. lại ở những ks không có wifi .. nên ko cập nhật hình kịp thời ..
bật mí nhỏ .. dạo này chắc do thân quen hơn .. hay là gần gũi hơn .. nên nhậu nhẹt hơi bị nhiều .. ko còn nhiều thời gian để cập nhật hành trình :) ..
Tối nay Đoàn đang ở Vĩnh Yên .. lâu rồi mới được uống bia .. bữa giờ toàn rượu .. từ táo mèo, chuối, ngô, gạo,voka .. nhiều quá nhớ ko hết nữa ..

P/s: kết thúc hành trình .. 2 thành viên của Đoàn dự định đi tiếp cung đường biển và một đoạn HCM từ Quảng Bình - Quảng Trị - Quảng Nam .. nhờ mọi ng góp ý giúp những điểm tham quan và cung đường đi ..

Last edited:
Xin chào cả nhà.

Sorry vì để mọi người theo dõi mà không cập nhật tin tức gì hết. Giống như bạn FionaDoan đã nói thì nhóm khó tìm được tiệm internet.
Mấy hôm nay đoàn vẫn khoẻ, chiều nay đã về đến đất thủ đô. Và bây giờ chuẩn bị đi dạo Hà Nội 36 phố phường.

Tối mai nhóm Xuyên Việt sẽ đến quán cà phê Phượt của bác vuthanhminh, nếu anh chị em nào rãnh thì mời đến quán để giao lưu với nhóm lúc 19h00 ngày mai 05/04.
Mong gặp tất cả mọi người. :)

Chúc mừng cả đoàn đã về đến HN an toàn. APACHAI ấn tượng quá phải không các bác???
Cảm giác của em khi đến được Mốc 0 và về đến Chà Cang lần ấy là khâm phục những anh em đã từng đến APC... đến giờ gần 1 năm nhưng tất cả hình ảnh ấy vẫn còn mãi trong em hệt như mới hôm qua vậy.
Các anh chị đi tháng này tốt rồi, bọn em đi tháng 6 năm rồi, mưa, bão, lụt lội, đất đá lỡ.... nhiều đoạn tưởng chừng chấm hết... nhưng kekeke mọi thứ vẫn good.
Mai 5/4 em ra Đà nẵng đi vòng vèo vài hôm cho thư giản cái đầu chuẩn bị 24/5 lại xuyên việt bằng xe 67.
Chúc mọi người thật vui, thật ấn tượng với trãi nghiệm đã qua, rất mong gặp mặt, giao lưu 1 ly cà phê thôi với những anh em đã đến được Apachai.
Anh 2 lúa về kỳ này cà phê với em nhá. 23/4 em sẽ có mặt SG.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,928
191,777
Latest member
giothuong2k
Back