What's new

Mộc Châu - Lim và đồng bọn

Hi cả nhà,

Chúc mừng chúng ta đã có một chuyến đi tốt đẹp (c) Dù với bạn đã từng đi phượt, hay những bạn chưa hề đi bao giờ, thì Lim tin đây cũng là một chuyến đi vui và đáng nhớ cho tất cả mọi người. Cảm ơn cả nhà đã luôn đồng hành cùng nhau, giúp đỡ nhau trong suốt cuộc hành trình. Một bạn dẫn đoàn đầy quyết đoán và một bạn chốt đoàn an toàn luôn caring cho mọi người đã hòan thành rất tốt nhiệm vụ của mình :)

Cảm ơn các bạn xế thân yêu vô cùng ;) những tay vá xe có hạng (vá săm xong lại làm thủng săm lần nữa X(), các bạn xế vững tay lái để cho chúng ta có một cuộc chuyến đi trọn vẹn. -> thứ 3 này các ôm pờ rồ sẽ chăm sóc các xế tận tình ;)

Cảm ơn các tay quay gà (anh kiểm Lâm, Hachi, hdk và có Lâm tặc ở đây hok nhể) chăm chỉ và bền bỉ cho mọi người một món gà lòng đào ngon vô cùng dưới ánh lửa bập bùng trong rừng thông bản Áng (c)

Cảm ơn các bạn photographer pờ rồ đã ghi lại những khoảnh khắc đáng nhớ cho tất cả mọi người!

Nhật ký: lần đầu đi phượt của Lim =))

Sáng dậy chạy thể dục về, trong lúc ngồi nghỉ thì bất máy lên đọc được tâm sự chuyện thầm kín lúc nửa đêm của các bạn, đặc biệt là bạn Hà, lại thấy muốn đc đi off và phượt tiếp thôi. Tặng hoa cả nhà này (các bác có vườn cải, đồi mận, em chỉ có 1 cành thôi ah) :D

độc đinh nha, chỉ có 1 cành thôi :D

Hachi ơi cho Lim một khóa DSLR căn bản với :-j

Kiếm máy đi, xách máy đi theo 1 t.g là biết liền, còn hok là nước đổ đầu vịt thôi

Cái này tặng Lim này, ai cũng bảo Lim nhiều mụn, nhìn xem có thấy hok :))

Ảo chưa :))

Mỗi dòng 1 kiểu, mỗi em 1 kiểu, mỗi léns cho ra 1 sp ảnh khác nhau, xài cài này cũng khá mệt đấy, mà cứ kiếm máy, chụp nhiều và theo chân nhiều vào là sẽ hiểu ngay, còn nói mà hok có mày thì khác j` nước đổ đầu vịt.
Ni có cách của Ni
Ca có cách của Ca
Ta chơi Ni, Nó chơi Ca
Ta là ta, nó là nó
... Chụp phong cảnh du lịch thì chọn Ni >< chụp mẫu, người thì chọn Ca ...

Last edited:
Cả nhà thân yêu :X Lim đã nghía qua plan Tây Nghệ An (hóng quá cơ) thấy đây là một cung đường đáng để đi ;) Lim phát thèm được nhìn thấy đường Hồ Chí Minh :x
Tây Nghệ An với Trường Sơn đại ngàn, với sông Lam êm đềm, với con đường rợp bóng cây săng lẻ... đang chờ đợi chúng ta ở phía trước!

Lý trình khoảng 1200km (cả đi và về) nên các bạn hãy chuẩn bị sức khỏe đê! Và trình vá săm xe + sửa xe của các anh em phải được cải thiện thì mới đảm bảo chuyến này được :")

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back