What's new

Mục trao đổi thông tin - Phuot SG FC chém gió

Re: Ra mắt CLB Bóng Đá PHƯỢT SÀI GÒN - PHƯỢT SG FC

Đội trưởng ơi, tình hình sân bãi tuần này thế nào rồi ạ. Em vote thứ 4 ạ, thứ 5 có 1 số bạn bảo em không tham gia đc!

Dear all

Thư 3 tuần này, 31/5, công ty em có giao lưu bóng đá với anh em bên TT Y tế dự phòng Q1, thân mời đội bóng "Phượt" đến tham dự giao hữa cho vui, hì hì.
Thời gian: 17g00
Địa điểm- sân bóng đá Lê Duẫn, bên hông đại học Dược có đường chạy vào, nhìn từ Lê Duẩn vào sẽ thấy sân, sân mới hoanwh tráng

Cám ơn Long nhiều, anh sẽ hỏi xem đội có ai tham gia không, nếu đủ sẽ trả lời cho em biết, vui lòng ms cho anh so phone 0902 10 76 23.

@Đội bóng, Quyền không add được yahoo mọi người, vậy mọi người add lại dùm nhe, yh: nguoi_chong_hoan_hao

Và nhắn tin cho Quyền biết thứ 3, ngày 31 có tham gia được không nhé?
Phone: 0902 10 76 23

bác cho em 1 shot nhé ! bác cho địa điểm cụ thể em sách giầy xuống !

17h00 thì mình cũng ké 1 xuất, đá xong đi đón bà xã là vừa kịp, hehe.

Cho Mossa "1 vé" để làm cổ động viên đội bóng nhà Phượt nhé! ^^

17h giờ sớm quá bạn Quyền ơi, lúc đó còn chưa làm về tới nhà nữa. Tuy nhiên đây cũng là 1 lời đề nghị hấp dẫn đó chứ. Nếu mai đội mình có tham gia đầy đủ thì mang giày dép theo để làm về ghé qua cày luôn. Bạn Quyền biết số đt của mấy anh em trong đội thì nhắn tin hỏi luôn để làm liền chứ sợ nhiều người không vào mạng thường xuyên không để ý.

17h giờ đá sớm thật,18h mới về tới Xì Gòn,thôi mọi người đá trước,mình sẽ tới cổ vũ thôi,cũng nghiền đá banh lắm nhưng giờ nếu lùi lại 1 chút để anh em Phượt cùng tham gia thì thú vị nhỉ?một vài ước mong nho nhỏ thôi,hix hix

Đội trưởng xin thông báo:

Sau khi xem xét, do đội hình chỉ mới tập hợp anh em chưa quen lối đá của nhau và số lượng đăng ký tham gia trận đấu tối nay quá ít. Nên Trần Quyền quyết định không tham gia trận bóng tối nay 31/05.

Các anh em lưu ý: biết mình biết ta là tốt nhất.

@long_vinasuntrav, rất cám ơn lời mời của em. Tuy nhiên, do tình hình thực tế, đội anh chưa tham gia được. Tuy nhiên, nhắn gửi đến em hay bất kỳ công dân Phượt nào có nhã ý mời Phượt SG FC giao lưu xin mời PM or mess cho Trần Quyền rõ để nắm bắt đầy đủ thông tin nhằm tổ chức giao hữu được quy cũ! Thanks all.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,253
191,728
Latest member
toanazz11
Back