What's new

Mục trao đổi thông tin - Phuot SG FC chém gió

Re: Ra mắt CLB Bóng Đá PHƯỢT SÀI GÒN - PHƯỢT SG FC

@Sinh: ham hố gì đâu em, dzợ anh quen rồi, hehe. Tối ra sân coi anh đá banh đi :)

Knia là ai zợ? chưa đăng ký theo thủ tục nhé, vui lòng đăng ký để đội trưởng update danh sách.
@all, tối nay có rất nhiều chân dài, xinh đẹp, mồ côi.. đến anh em mình phải lịch sự, hòa nhã, ga lăng... thể hiện mình là những futbal men nhé!

@all, tối nay có rất nhiều chân dài, xinh đẹp, mồ côi.. đến anh em mình phải lịch sự, hòa nhã, ga lăng... thể hiện mình là những futbal men nhé!

Anh Quyền ơi, các chân dài xinh đẹp thôi chứ chưa chắc đã mồ côi ... đâu nha anh ;)

(c) Vậy chắc em là chủ sở hữu hết sao em biết nè? ha ha ha ha

Knia là ai zợ? chưa đăng ký theo thủ tục nhé, vui lòng đăng ký để đội trưởng update danh sách.

Ặc ặc, pls xem lại trang 2 cùng topic, đã add nick yh của lão ka rồi đó. :)

Last edited:

A.Quyền : cách ga lăng tốt nhất là thực hiện lời hứa với em zụ celano đó, e sẽ dẫn theo 1 đội quân chân dài chân ngắn có đủ cho a chết luôn keke

Sẽ có mặt vào 19h tối nay nha đội trưởng, tình hình là ko có mang giày theo không biết có được đá đấm không nhỉ.

Không mang giày vẫn đá nha anh Quyền, em đá chân trần quen rồi

Đánh giá rất cao tinh thần anh em mình rất hăng say, càng máu hơn khi có nhiều chân dài. Nhưng vì thể thao cần an toàn, mong lần sau mọi người có đôi giầy cho mình, tránh điều đáng tiếc, đây là lần chấp nhận cuối, lần sau nếu anh em nào không có giầy xin ngồi dự kháng. Mong thông cảm vì đây chính là sức khỏe anh em.
Trên sân bóng cũng như.... ở.... đá chân trần rất rất phê nhưng rất nguy hiểm... mình nói vậy chắc mọi người hiểu.
@sorry Phạm Quang Cường.

Báo cáo em sẽ có mặt,tưởng đá thứ 3 ai dè thứ 6 hehe

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,260
191,730
Latest member
f8bet00net
Back