What's new

Nam Nung - 722. Niềm vui trên những cung đường lầy lội

Có nước mắt, mồ hôi và cả máu đã đổ xuống.
Có cơn mưa dài kéo theo cái lạnh buốt cóng suốt 1 chặng đường từ đèo Lộc Bắc về tới thiền viện Đạo Nguyên.
722 sau 3 tháng quay lại hiện nguyên hình là 722 từng được mệnh danh 'Đại lộ kinh hoàng'
Cung đường Nam Nung - thác 7 tầng xứng đáng đóng vai người kế nhiệm cho cung đường 722 sắp phẳng phiu toàn tập.
..

Tạm thời nhiêu đây, mọi người vào đây chia sẽ thêm về một chuyến đi hành xác tới những giây cuối cùng nhé!:L

722 Ngày về lộng gió..
[video=youtube;VUcTc8M_DrU]http://www.youtube.com/watch?v=VUcTc8M_DrU[/video]

và đây, khẩu phần bữa trưa đầu tiên của anhtuands tui. (beer)

Anh Tuấn được 1 tô xôm tụ quá nha, còn em bửa đó được đúng 1 cọng bánh ướt thôi đó , hận gì đâu hà !

Hic, 4 con ngựa lạc cả đoàn được ăn thêm "bánh cuốn".

Hahahhah, lúc vô đây anh cũng chẳng biết đủ ai thiếu ai, chỉ tới lúc kiếm Joe Wang để kêu nó quay phim tư liệu mới biết thiếu 4 em. Haizzzz, nhờ vậy mà cả đoàn được NO ẤM. =))=))

Nói quá ko cha nội,đi chung vậy thôi chứ ai quen ai,đi xong thì nhà ai người đó ở,cơm ai người đó ăn,...chó nhà ai người đó nuôi mà ...he he he

Đọc lúc đầu, ko biết ai comment. Đến chổ "chó chó..." là biết ngay mày mà MPK. Bữa mày ko chịu đi, ko là cho mày biết "màu đỏ cá tính" dính vô cung này là như thế nào... Sure luôn!!! ha ha ha...

Nghe nói 2/9 làm vòng cực Nam với TQ hả? Đi cẩn thận nha ku. Ổng độ lên 150km/h rồi đó - ráng mà hửi khói...ho ho ho!!!

@ Xuanphuoc81: chị gặp em ở ngoài thấy cũng rất oki, mà sao trên forum, em hở miệng ra là trâu bò chó mèo trên đầu môi thế? Nói thì nói chị khó chịu, mà không nói ra với em được, cứ mỗi lần thấy comments của em là phải đi tìm cái bao cát đấm cho đỡ bực ah?

thèng này nó khìn, chị hơi đâu để ý, bên FB em là em xóa cái rẹt, thử coi bản rảnh = em không??=))=))

Quote Originally Posted by xuanphuoc81
Nói quá ko cha nội,đi chung vậy thôi chứ ai quen ai,đi xong thì nhà ai người đó ở,cơm ai người đó ăn,...chó nhà ai người đó nuôi mà ...he he he

Thằng này có đi chung đoàn mình ko mà sao ăn nói muốn đấm vào mặt nó thế!!!

Xuanphuoc81 không đi những chuyến thế này, bạn này đi chuyến xe máy với Trần Quyền năm ngoái, cũng lớn tuổi rồi, ở ngoài cư xử ăn nói cũng không tệ, chơi với nhóm hotgirl cũng ra dáng, nhưng cứ lên forum comments là y như rằng bị ...nhập.

@ Xuanphuoc81: em xem lại cách ăn nói của em nhé, nói thẳng 1 câu là vô duyên đấy. Em muốn post như thế nào trên Wall FB nhà em thì em post, nhưng ở trong topic trên diễn đàn em giữ chừng mực nói năng cho đàng hoàng.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back