What's new

Nam Nung - 722. Niềm vui trên những cung đường lầy lội

Có nước mắt, mồ hôi và cả máu đã đổ xuống.
Có cơn mưa dài kéo theo cái lạnh buốt cóng suốt 1 chặng đường từ đèo Lộc Bắc về tới thiền viện Đạo Nguyên.
722 sau 3 tháng quay lại hiện nguyên hình là 722 từng được mệnh danh 'Đại lộ kinh hoàng'
Cung đường Nam Nung - thác 7 tầng xứng đáng đóng vai người kế nhiệm cho cung đường 722 sắp phẳng phiu toàn tập.
..

Tạm thời nhiêu đây, mọi người vào đây chia sẽ thêm về một chuyến đi hành xác tới những giây cuối cùng nhé!:L

722 Ngày về lộng gió..
[video=youtube;VUcTc8M_DrU]http://www.youtube.com/watch?v=VUcTc8M_DrU[/video]

BBO: Cái comment này là đỡ lắm rồi đó chị ơi. Khi nào thấy bực quá thì warning, ko thì ban cũng được. Ko vấn đề gì đâu chị ơi - bực mình chi cho thiệt mình...he he he... Em thì "miễn nhiễm" rồi...he he he... Close vấn đề này ở đây nhé chị ^^

Bữa thấy off cũng có nhiều mem share hình, sao ko thấy ai post lên hay cảm tưởng gì vậy ka? Hay là còn phê??? ^^

BBO: Cái comment này là đỡ lắm rồi đó chị ơi. Khi nào thấy bực quá thì warning, ko thì ban cũng được. Ko vấn đề gì đâu chị ơi - bực mình chi cho thiệt mình...he he he... Em thì "miễn nhiễm" rồi...he he he... Close vấn đề này ở đây nhé chị ^^

Bữa thấy off cũng có nhiều mem share hình, sao ko thấy ai post lên hay cảm tưởng gì vậy ka? Hay là còn phê??? ^^
Tối qua năn nỉ Kimhoang chạy lên Mơ chép hình cho chị vô máy nhà Mơ, xong, tèn ten, hôm nay sáng sớm Mơ đi Thái, thứ 4 tuần sau mới về. Mình không có tấm nào luôn. Hận vô đối.

Post vài tấm cung đường đi nheng...

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member