What's new

[Chia sẻ] Ngẫu hứng Cambodia - Những câu chuyện

Em đặt cục gạch! cạnh tranh với bài Cambodia chính thống đến rợn người của Madam Toét

Ngẫu hứng CPC dành cho những kẻ ít tiền và thích uống bia, thích mua sắm và đi cào cào, sẵn sàng tụt dép đuổi sư để có 1 bức ảnh áo cam huyễn hoặc giữa những ngôi đền chết

Đợi em nhá!(NT)

Có phải cái gì cũng đẹp đâu bác, đẹp chả khen, xấu lại chê ngay. Khóc đấy!

Tớ đồ là bạn anhminh ghen tỵ, LE quảng đại bao dung như nụ cười Bayond gì đó, xin thứ lỗi cho bạn í :D:D:D

Có 1 dòng khen rất to, lúc post lên thế nào lại biến đâu mất, ko để ý :D. Mà ghen tị thật đấy black ạ :D

Tớ thì không ghen tị với bạn Linh từ lâu rồi.
Nói chung là biết thân biết phận nhắm, bạn anhminh với bạn Black ạ.

Ah em có cái mặt gái đẹp anh em xem cho dịu mắt

Các cô gái ở Bayon là một dịch vụ mới được add vào, các cô ấy cứ đứng cả ngày để chụp ảnh với khách du lịch, chủ yếu là khách hàn Quốc và khách Nhật

Thú thực là bọn em trèo lên đền để chụp trộm ( ko trả tiền) nghĩ lại cũng thấy quá đáng cơ mà đưa tiền cho họ thì lại ngại làm sao í, bản chất nhút nhát!!!

hic..

Khách Hàn và khách Nhựt đi đến đâu cũng gây ồn ào nhỉ. Lại còn mọc ra cái dịch vụ để chụp ảnh chung nữa. Rồi dân địa phương thấy lừa khách dễ, thi nhau mặc trang phục dân tộc toé ra đứng ở các đền, liệu có hay không nhỉ?
Mình ủng hộ chụp trộm, dáng vẻ của mẫu tự nhiên, không tạo dáng với ống kính của mình.

Có phải lúc nào giơ tiền ra cũng là tốt đâu, nhỉ?

Góp với các bác - hai năm trước, sao không thấy người đâu hết :)

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,566
191,424
Latest member
HungSWC
Back