What's new

Nơi dừng chân cho phượt tại Nha Trang.

Re: Nơi dừng chân cho phượt tại nha trang.

Bây giờ là 2012 rồi giá cả và hình ảnh có gì thây đổi không? Sắp tới Hai Cù Nèo tui cũng lại ra NT đây...

Khách sạn Friendly ở 15C2 Hoàng Hoa Thám good lắm nha.
Bữa trc nghe mâý người bạn trên này khen dữ wa' nên mình dẫn cả nhà đến ở thử thì quả là ko sai. Phòng sạch đẹp miễn chê lại đâỳ đủ tiện nghi, vị trí trung tâm tp, chỗ ăn uống ngon bổ rẻ, cô cháu chủ ks thì dễ thương nhiệt tình hết sức, về nhà rôì mà ba má mình cứ nhắc mãi. Nghe đâu họ có quảng cáo ks trên phuot.vn nưã đó.
Mình có số đt cô chủ nè 0905 402 279

Mình hy vọng hè này ra Nhatrang sẽ đến cafe Phượt giao lưu với các bạn và được hướng dẫn chổ ăn nghỉ .

Ôi mới đi NT dịp Tết mà giờ mới biết có Phượt cafe, hè này lại làm một chuyến, có gì cả bọn sẽ ghé quán bạn :)
Nhớ giới thiệu nhà nghỉ, khách sạn tốt nha ;)

Chào bạn. Đợt tới mình vô Nha Trang nhất định qua cafe giao lưu với quán. Tiện đây mình hỏi là đợt 23.4 mình sẽ vào đó. Mình định nghỉ ở Ks Hải Quân trên đường Trần Phú có ổn không bạn nhỉ ?
Trong đó mình list ra một số chỗ ăn như : Bò nướng Lạc Viên, Ăn ở quán Chiêm Anh liệu có ổn không ?
Trong đó đi tour các đảo mua ở đâu là phù hợp bạn nhỉ, giá cả ntn ? (Mình nghe nói là mua ở Tứ Hải??? )
Trong đó có những chỗ nào chơi ?
Vì mình ở HN vào nên chưa biết nhiều, nhờ các bạn tư vấn giùm. Thanks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,293
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back