What's new

Nơi dừng chân cho phượt tại Nha Trang.

Re: Nơi dừng chân cho phượt tại nha trang.

Mình thấy giá khách sạn FRIENDLY rất tốt, nhưng mà từ khách sạn ra biển đi bộ xa không bạn.

Khách sạn Friendly cũng không cách biển quá xa đâu bạn. Nhìn chung cũng okie lắm.

Tuy nhiên, nếu bạn thích gần biển để đi lại thuận tiện thì có thể tham khảo qua các khách sạn khác như: Galaxy, Sea Light, Golden Summer, Kim Hoàng Long, 101 Star, Lê Dương...

Các khách sạn trên Quỳnh liệt kê toàn danh sách những khách sạn 2 sao, với chi phí tầm khoảng 350.000 VNĐ / đêm.

Ngoài ra, hiện nay khách sạn White Lion (2 sao) đang có chương trình khuyến mãi hot. Ở 3 đêm tính tiền 2 đêm, nếu tiện bạn cũng nên xem qua

Tuy nhiên, nhược điểm chính của White Lion đấy là không được gần biển lắm. Khách sạn này cách biển tầm 5ph đi bộ bạn nhé

chào bạn
Mình dự kiến: HCM-nha trang tối thứ 6, sáng thứ 7 tới NT, thuê xe máy đi đèo hòn bà chơi, tối thứ 7 lên phương trang về lại HCM

bạn cho hỏi là mình ra nha trang, không ngủ tại nha trang, chỉ thuê xe máy (xe số) thì có được? thủ tục thế nào, giá cả?
KS của bạn có nhận đặt vé khứ hồi cho xe phương trang

Ở Nha Trang thuê xe máy rất tiện, cả xe ga và xe số đều có đủ. Bạn để lại email mình gửi bạn cẩm nang du lịch NT cho.

cám ơn bạn đã trả lời
bạn giúp mình gởi vào địa chỉ này nhé
[email protected]

Quỳnh đã gởi cẩm nang du lịch Nha Trang tặng bạn tham khảo rồi đấy. Chúc bạn có chuyến du lịch vui vẻ, tràn đầy kỉ niệm đẹp.

Cần thêm thông tin khác, bạn cứ reply email hoặc tại đây để Quỳnh tư vấn tiếp cho nhé. :)

cho minh hỏi vào tầm đầu tháng 11 thì ở NT thời tiết thế nào , có thuận tiện cho việc đi lu lịch ko?

cho minh hỏi vào tầm đầu tháng 11 thì ở NT thời tiết thế nào , có thuận tiện cho việc đi lu lịch ko?

Tuy thời tiết Nha Trang mấy năm gần đây thay đổi thất thường, khó đoán. Tuy nhiên, tháng 11 thì vẫn là mùa mưa chính ở Nha Trang vì vậy khả năng dính mưa là rất lớn.

Chúc bạn có chuyến du lịch vui vẻ, và quan trọng nhất là không bị "dính" mưa

Mình gửi bạn cẩm nang rồi nhé.
Thân mến,
Gửi cho mình cẩm nang Nha Trang với ấy ơi, bạn Pippy Lotta... [email protected]... cảm ơn mọi người, chúc một ngày tốt lành :)
Mà mình tính đi một mình, có ai chỉ cho mình hotel nào dành rẻ mà an toàn xíu hem nà? giá thì bình dân thôi ạ ..

Hotel không có biết mà bữa mình mới đi NT cách đây khoảng 20 ngày thì đi hẳn qua cầu 23 tháng 10 nhìn xuống bên trái (đường hông cầu) có mấy nhà nghỉ ở dưới. Ở thấy bt. 120k sao đó. Nói chuyện chịu khó xa biển khoảng 4 5km thì nhà nghỉ kiểu đó nhiều. Cỡ 150k đổ xuống. Con gái mà sợ thì check kĩ chút là ok thôi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,280
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back