What's new

Nơi dừng chân cho phượt tại Nha Trang.

Re: Nơi dừng chân cho phượt tại nha trang.

Em là Phi Tâm là thành viên của WTT, hân hạnh được làm quen và mong được hợp tác trong việc Anh/chị đi Nha Trang. Hiện nay Công ty em là Công ty rất mạnh về đặt phòng toàn quốc và đặc biệt tại Nha Trang. Anh/chị có thể tham khảo trên www.bookinghotelvn.com và thông tin du lịch cũng như các khách sạn tại Nha Trang www.nhatrangholiday.net . Anh/chị sẽ hài lòng với bên công ty em chuyên nghiệp uy tín cũng như lâu năm kinh nghiệm trong lĩnh vực du lịch. Ngoài ra là Công ty được đánh giá là nhiều Voucher nhất hiện nay tại Việt Nam nên khách hàng rất nhiều thuận lợi và giảm nhiều chi phí. Ngoài ra Công ty em có 1 đội ngũ chuyên tư vấn du lịch chi tiết cho khách hàng muốn đến những đâu tại Việt Nam. Mong được phục vụ tốt nhất đến Anh/chị, gia đình và được hồi âm. Cảm ơn

Phía em cần được Anh/chị hỗ trợ cung cấp thông tin ngày đi, số hiệu giờ đến và đi của chuyến bay hoặc xe - tàu để giúp em tư vấn và setup một lịch trình chính xác hơn và chuẩn nhất cho hành trình của Anh/chị.
Có gì thông tin qua mail cho em, cảm ơn
Trân trọng

1. Gửi thông tin ngày Check in - Check Out
2. Tiêu chuẩn loại phòng, Khách sạn
3. Danh sách người đi, trẻ em cần có độ tuổi chính xác.
4. Thông tin giờ bay, tàu lửa, xe mà Quý khách hàng sẽ đến Nha Trang , tiện cho việc thông báo check in sớm.
5. Thông tin số điện thoại để tiện cho Công ty liên lạc với khách hàng.

Note: File Cẩm nang du lịch là bằng File PDF, nếu không đọc được thì vui lòng tải phần mềm tại đây ở đường link này
:
http://www.download.com.vn/timkiem/%...PDF/index.aspx

hè này mình cũng dự định ghé Nha trang chơi cùng gia đình và trải nghiệm ở đây,mong nhận được bí kiếp "cẩm nang du lịch Nha Trang" của bạn Quỳnh,chân thành cám ơn và chúc mọi người sức khỏe (beer)
email : [email protected]

Xin chào bạn, bạn tham khảo khách sạn Thiện Chí số 37 Phan Bội Châu - TP Nha Trang nhé, khách sạn này nằm ở khu trung tâm thành phố, cách biển chỉ 300m thôi, tiện nghi sạch sẽ. Giá phòng đơn giao động trong khoảng 200.000 thôi nên mình nghĩ sẽ phù hợp với tiêu chí mà bạn đưa ra. Chúc bạn sẽ có một kỳ nghỉ thật thú vị. Nếu cần thông tin gì về du lịch ở Nha Trang bạn cứ email cho mình nhé.
Mình đã được GTO giúp đỡ hỗ trợ rất nhiều.
Uy tín, chất lượng và giá rẻ!
Cám ơn anh Tuấn và các bạn GTO nhé!

hè này mình cũng dự định ghé Nha trang chơi cùng gia đình và trải nghiệm ở đây,mong nhận được bí kiếp "cẩm nang du lịch Nha Trang" của bạn nha.mail minh la [email protected]
Tks rất nhiều

Ở Nha Trang thuê xe máy rất tiện, cả xe ga và xe số đều có đủ. Bạn để lại email mình gửi bạn cẩm nang du lịch NT cho.

Chào Bạn

Mình đang cố gắng để thu xếp cùng vợ và con đi Nha trang 1 chuyến khoảng 7 ngày theo kiểu phượt, Bạn vui lòng cho mình thông tin cẩm nang du lịch NT nhé. Do mình ở HN nên chắc phải đi máy bay, mình cần thông tin về thuê xe máy, phòng KS, chỗ ăn, uống, giải trí, chợ quê...

Email của mình là [email protected] nhé

Thanks bạn nhiều

Chào mọi người!
Em cũng đang dự định sẽ đi Nha Trang lần thứ 3. Nhưng lần này em đi xe máy. Có thể đi khoảng từ 5 đến 8 người. em đã lên lịch trình cho chuyến đi, nhưng chưa xác định được thời gian nào đẹp cả.
Lịch trình: TP.HCM (QL1A) - Nha Trang - Đà Lạt - Phan Thiết - Lagi. (do đi về em muốn tránh khu vực Đồng Nai và muốn đi Lagi)
Em không biết nên đi Tour 4 đảo, Vinpearl Land hoặc chỉ đi những cung đường đẹp đến Bãi Dài, Dốc Lết, Hòn chồng. E chỉ ở 3 ngày 2 đêm ở Nha Trang. Nên mọi người giúp em có tý sáng kiến gọi là 1 nửa trọn vẹn.
Chỗ nào vui chơi thì em có 1 tý kiến thức về nó. còn ăn uống em hơi gà 1 chút. anh chị giúp em nhé!
Thấy ai cũng xin cẩm nang. em cũng bon chen cho e xin với. email: [email protected]
Cám ơn mọi người....^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,736
Latest member
win79rocks
Back