What's new

Nơi dừng chân cho phượt tại Nha Trang.

Re: Nơi dừng chân cho phượt tại nha trang.

Quỳnh đã gởi cẩm nang du lịch Nha Trang tặng bạn tham khảo rồi đấy. Chúc bạn có chuyến du lịch vui vẻ, tràn đầy kỉ niệm đẹp.

Cần thêm thông tin khác, bạn cứ reply email hoặc tại đây để Quỳnh tư vấn tiếp cho nhé. :)
Hi hi bạn Quỳnh gửi cho mình cẩm nang du lịch với nhé, t6 này mình đi nha trang công việc tiện thể vui chơi 1 tí, thank bạn nhìu nhìu, ah email của mình: [email protected]!!!

Gửi cho mình cẩm nang Nha Trang với ấy ơi, bạn Pippy Lotta... [email protected]... cảm ơn mọi người, chúc một ngày tốt lành :)
Mà mình tính đi một mình, có ai chỉ cho mình hotel nào dành rẻ mà an toàn xíu hem nà? giá thì bình dân thôi ạ ..

Xin chào bạn, bạn tham khảo khách sạn Thiện Chí số 37 Phan Bội Châu - TP Nha Trang nhé, khách sạn này nằm ở khu trung tâm thành phố, cách biển chỉ 300m thôi, tiện nghi sạch sẽ. Giá phòng đơn giao động trong khoảng 200.000 thôi nên mình nghĩ sẽ phù hợp với tiêu chí mà bạn đưa ra. Chúc bạn sẽ có một kỳ nghỉ thật thú vị. Nếu cần thông tin gì về du lịch ở Nha Trang bạn cứ email cho mình nhé.

Bạn ơi gửi mình 1 bản được không. Ra tết mình đi xuyên việt với trường có dừng chân tại Nha Trang , lúc mng đi Vinpearl Land mình định tách đoàn chơi riêng ;) [email protected]

Quỳnh ơi sắp tới mình cùng bà xã cũng vào nha trang.Quỳnh gửi giúp mình cẩm nang du lịch nha trang nha.

mail của mình là : [email protected]

thanks Quỳnh nhiều nhiều..!

chị quỳnh có thể gởi cẩm nang cho em được ko :D 21 tháng 2 này e và bạn gái vào Nha Trang chơi mà chưa biết đi đâu cả:(mong chị tư vận giúp e qua email này nhé [email protected] tks chi nhìu:D

Bạn Quỳnh cũng cho mình xin quyển cẩm nang du lịch NT với nhé, cuối tháng này mình cũng vao NT mà, mail của mình [email protected], cmar ơn bạn trước nhé:))

Đầu tháng 3 mình đi NT, các bạn có thể giúp mình nhà nghỉ giá rẻ (200-250k), gần biển đc ko ? Cảm ơn nhiều ^^

mình vào nha Trang hôm 24/3 muốn xin cẩm nang NT của bạn Quỳnh, bạn Quỳnh hoặc ai có cho mình xin được không mail của mình là [email protected] cám ơn nhiều :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,736
Latest member
win79rocks
Back