What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Ui 65 á, danh sách thu tiền của em có 64 bạn (tổng hợp Virgo, Black, Quạt thu) nhưng có những bạn ko có nick, cứ toàn đề bạn A là bạn của bạn B nên em cũng chịu, chả biết bạn Jack có thuộc biên chế bạn của bạn A, bạn B nào ko :D

Chết chết, trong danh sách em cũng ko có nick, mà chỉ ghi là bạn của Jenny :d Tội này là tại anh Quạt hôm đi off highland lười ko ghi riêng ra nhá

Em để ý chị Ong rừng lúc nào cũng thập thò trong topic nhưng chã thấy ý kiến rì cả :D

Vữn đang sốc offline nên chửa có nhời được. Ấy cái bạn Chitto, từ nay Ong hứa k gọi bạn là cụ Chít nữa. Chít chít! màn oánh mông, múa bụng, vừa giựt tóc móc mắt vừa ngoáy tu hài của bạn làm Ong sốc độ 5. Khả năng recover có lẽ là không thể.
Mà có khi tớ giừ 3` nó roài, còn chút hơi tàn dốc sức mồm loa mép giải kêu gọi mem đi ộp, lại còn ôm cột mua vui cho các bạn nên giờ tớ đang..xõa toàn thân :)) . Chịp! mà có khi tại vì 3 con nhợn béo ngậy, vụ ăn uống thác loạn đêm đó làm Ong lú hết lẫn, chả nhớ ra cái *** gì mừ viết. Vào hóng hớt xem hình thôi. :)). Ban Virgo thông báo còn những 600 xiền, có khi mình họp mặt hậu ộp lai cái, bạn nhẩy?

Chết chết, trong danh sách em cũng ko có nick, mà chỉ ghi là bạn của Jenny :d Tội này là tại anh Quạt hôm đi off highland lười ko ghi riêng ra nhá

Hehe thế thì trong danh sách em số 23 nhé :D

em nhìn quả đầu của bác Homeless man ấn tượng quá, mỗi tội đầu em không tròn trịa lắm chứ không em cũng cắt y như bác.

Tiếp nhời về chuyện "thử máu" của bạn CVN mình phải gửi lời cảm ơn đến anh Hưng...người trông coi "phòng thí nghiệm" anh đã dũng cảm quên mình...lập trường không 1 chút lung lay...để giữ trọn 10 cái "ống nghiệm"...một vài hình ảnh về anh...

picture.php

Chỉ có nội được xuất...ngoại bất nhập

picture.php

Đã nói không là không nhá...gái cũng chả là cái gì nhá :))

picture.php

Này...tay anh to như cái phích nhá...giỏi thì nhảy vào đây...

picture.php

Thôi...anh cũng chả giữ nữa...vào đây nào, anh tháo khoán đấy..

picture.php

Thế là...èn en...

picture.php

Đúng cái đoạn thử máu thì mình lại chạy bố nó lên nhà trên mới đau chứ huhu

Đã nói không là không nhá...gái cũng chả là cái gì nhá :))
picture.php

Ui! Lymy nhà em hiền lắm, ứ ghê đâu, sao anh Tiny lại có cái ảnh "bộc lộ bản chất" thế nhờ...Nhưng dù sao Lym cũng đáng hoan nghênh sau chị Vir vì giúp cả nhà có được "ống nghiệm" kiểm dịch thành công.
Nhất là cái anh "quần hoa" í, quyền cao chức trọng kiểm dịch một lúc 03 ống liền....sau đó là anh Tiny cũng phải "hai ống" chứ chả chơi...em thấy vét hết cả lạc với rau mà....

em nhìn quả đầu của bác Homeless man ấn tượng quá, mỗi tội đầu em không tròn trịa lắm chứ không em cũng cắt y như bác.

Ơ bạn lầy nhầm nhọt dư nào chứ đầu tớ cũng giống các bạn khác thôi. Mà này, có mấu gì thì mấu nhá, cắt đầu là tiêu đới (NT)=))
---------------------------------------

Tiếp mấy quả ảnh Thung Nai nhá. Cái lày là chụp khi đi quanh hồ sáng hôm sau nhá. Bạn GL và đội gà già HP có ảnh thì phụ họa cho xôm đê =)):T

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,302
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back