What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Bữa tối tập thể, 5 hàng bàn, dưới ánh sáng mờ ảo của mấy ngọn đèn compact yếu điện. Tuy nhiên các khuôn mặt nhà Phượt thì vẫn bốc lắm!

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Chết chết, trong danh sách em cũng ko có nick, mà chỉ ghi là bạn của Jenny :d Tội này là tại anh Quạt hôm đi off highland lười ko ghi riêng ra nhá

Cái cô này cũng nhiều tội lắm , tội bỏ bom anh NLMT , và tội bỏ đội hình nhà Gà chạy sang đội Ong rừng máu lửa để được mặc lá nho =)) Cô này đáng phạt lắm :))

Danh sách các nhà tài trợ bằng tiền mặt:

1. Anh CVN: 2 triệu đồng
2. Anh Nguyên: 1 triệu đồng
3. Chị Kiara: 1 triệu đồng
4. Bạn Ong: 1 triệu đồng
5. Bạn Audiman71: 200.000

Tổng cộng: 5.200.000 đồng

Thay mặt tất cả mọi người tham dự buổi offline cực kỳ vui vẻ ở THUNG NAI, xin chân thành cảm ơn các nhà tài trợ. Hy vọng sang năm các bạn tài trợ nhiều hơn nữa hehe :L

Bảng tổng kết thu chi

picture.php

Số dư cuối cùng là: 785.000 vnd

P/S: - Tớ xin gửi trả lại tiền 2 bạn Nguyên và Quỳnh em đã đóng vì lý do đột xuất nên không tham gia offline được. Các bạn ý nhìn ảnh thác loạn tưng bừng ở Thung Nai là đủ tiếc hùi hụi rồi, hy vọng sang năm không lỗi hẹn nữa nhé (c)
- Có ai chi thêm khoản nào cho Đại hội mà chưa thông báo với tớ thì PM nhé. Tks
- Tiền thừa này đủ ăn kem que không Su ơi, rủ các bạn Phượt HP lên HN rồi 64 bạn xếp hàng đi ăn kem Tràng Tiền đi :D

Tớ đề nghị mình lại Off một cái đóng thêm tiền :)) Mình thấy hôm đấy khâu thử máu chưa hoàn chỉnh nên chúng ta cần thử lại =))=))

Dạ báo cáo là : lúc về em thu thêm tiền xe của các bạn. Còn thừa 75k để bổ sung quỹ.

Đề nghị BTC sắp xếp Ọp dịp cuối tuần để em dẫn các bạn đi ăn kem Tràng Tiền.
Mỗi cháu 1 que, vừa mút kem vừa nói xấu Phượt !! (BB)

Chào buổi sáng tất cả mọi người.

Lát em rảnh sẽ up ảnh của mọi người lên tiếp, còn rất nhiều những thứ hay ho đang chờ mọi người xem ạ!

Riêng Khuôn mặt mang tựa " đóng tiền đê" này xứng đáng tặng thưởng huy chương " khuôn mặt tiêu biểu của off" - hè hè!!!!
Nhìn "đóng tiền đê" quen kinh! Cẩn thận ngày xưa cùng sân trường! Mới được thông tin là cùng khóa mà!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,293
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back