What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Sáng ra chứng kiến nhiều cảnh dở khóc dở cười

Nay cuộc hội ngộ đã thành công rự rỡ, tôi xin tiết lộ một bí mật đã được giấu kín suốt những ngày qua.

Khi đó, nhà Xay Gió mang về 3 con lợn để chuẩn bị quay ở buổi đốt lửa trại. Vấn đề là cả 3 con lợn sữa này đều chưa được đóng dấu kiểm dịch, trong khi bè lũ H1N1 thì đang tung hoành khắp nơi. Bởi vậy, vì thế, cho nên để đảm bảo an toàn tuyệt đối cho các thành viên tham dự off, BTC (viết tắt của Bát Tiết Canh) đã phải huy động một lực lượng tình nguyện (gọi là cảm tử quân cũng đúng) làm công tác kiểm dịch. Để tránh gây hoang mang trong quần chúng, BTC đã phải đặt bí danh cho chiến dịch đặc biệt này là "Thử máu". Địa điểm "Thử máu" là mái hiên sau nhà ăn. Để đảm bảo không có người lạ chà trộn, các cảm tử quân nhận diện lẫn nhau bằng mật khẩu "máu trắng". Mọi mệnh lệnh ban ra từ một người chỉ huy duy nhất, Vỉ-go madam. Madam này cũng là người duy nhất có mật khẩu tối cao để lấy mẫu kiểm dịch ra khỏi nhà kho. Có một chiến sỹ do nôn nóng lao vào kho miệng hô to: " Tôi thử trước, tôi thử trước" tay bê một bát, à quên một ống nghiệm, lao ra ngoài. Chiến sỹ đó đã lập tức bị nhận một mức kỷ luật nghiêm khắc là phải xét nghiệm bát, à quên ống nghiệm, đó mà không có lạc, không có hạt tiêu, không rau sống, không gan hay lòng.... Ai nhìn thấy mắt cũng xanh lét và từ đó không ai dám vi phạm luật nữa.

Rất may là hầu hết thành viên đội cảm tử đã an toàn đến hết đêm, duy chỉ có một chiến sỹ, người đã dũng cảm xung phong thử tận 3 liều, đã bất tỉnh nhân sự sau lúc nửa đêm.

Nhân đây, tôi xin kêu gọi anh chị em Phượt hãy vinh danh người chiến sỹ mà AI CŨNG BIẾT LÀ AI ĐÓ vì công lao của anh!

Em thấy trần đời đây là bài phát biểu đi vào Ống Nghiệm nhất của CVN!!!

Một trong những ấn tượng trong chuyến đi này của em là hai vợ chồng bác này ạ!

Nhìn hai bác mà chúng em muốn phấn đấu nhiều hơn nữa. Bọn em vẫn đùa nhau là hưởng thụ sớm quá không như các bác về già mới cùng nhau hưởng những thú vui sở thích cùng nhau. Thế nhưng từ những gì em nghĩ thì em thực sự ngưỡng mộ hai bác ạ!

Kính tặng hai bác bộ ảnh này ạ!

Last edited:
Một vài cảnh quay trong film...những ngọn...đèn pin trong đêm.

No comment...

picture.php

Phẫu thuật...nụ cười...có cái này thì nụ cười mới nở trên môi...Phượt :))

picture.php

Và đây...chẹp...ướt hết cả bàn phím

picture.php

:shrug:Một vài hình ảnh sinh hoạt bình thường "không nhạy cảm" trong đêm sinh nhật.

picture.php

Ôn bài...

picture.php

Giải lao giữa hiệp...

picture.php

Em thẳng thế này sao bảo xoắn...

picture.php

Liêu trai quá...bác này sao lại đầu ngô mình sở nhỉ:shrug:

picture.php

mấy hình ảnh thác loạn của susu với chitto đâu rồi anh Tí? Post tiếp đê, cho các bạn không ộp cũng sốc luôn cả thể. (c)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,292
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back