What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
mấy hình ảnh thác loạn của susu với chitto đâu rồi anh Tí? Post tiếp đê, cho các bạn không ộp cũng sốc luôn cả thể. (c)

Từ từ...để chờ các bạn ấy đỡ shock đã...mình phải xin phép mama đại tổng quản Virgo...post cái ảnh tặng bạn...nhỉ

Ma ma đại tổng quản là người luôn đi trước...ăn sau...làm trước...ngồi sau...thảo dân tỏ lòng kính trọng... kính trọng...

picture.php

mấy hình ảnh thác loạn của susu với chitto đâu rồi anh Tí? Post tiếp đê, cho các bạn không ộp cũng sốc luôn cả thể. (c)

Chị ơi lúc thác loạn TINI 1 tay tiếp rượu 1 tay bê nước cho 2Su nên không chắc đã còn tay nào bấm máy chị ah.

Chị ơi lúc thác loạn TINI 1 tay tiếp rượu 1 tay bê nước cho 2Su nên không chắc đã còn tay nào bấm máy chị ah.

Bạn nào có ảnh ọt vụ này thì có thể pm riêng cho 2su để share ảnh nhớ !! ;)

Lên đền thì ấn tượng với Cá hun khói. Cá này ăn giống loại cá Gốp-la đặc sản của Nga lắm nhé nhưng mà thơm hơn :D

Quay ra gặp mấy em bé rất dễ thương

Ảnh tiếp nào. Một mem trong đoàn đi xe máy. Đến tận giờ vẫn chưa biết tên và nick. Bác NLMT (năng lượng mặt trời) phím cho em với nhé :D

Có phải Trangchit là con Bác Thái không, nếu phải vậy thì cho xin lỗi nghe. Lúc đầu gặp thấy quen quen, mà già rồi lẩm cẩm không nhớ ra..:D:D

Ma ma đại tổng quản là người luôn đi trước...ăn sau...làm trước...ngồi sau...thảo dân tỏ lòng kính trọng... kính trọng...

Bạn Tiny cho tớ xuống đất đi, bay lơ lửng thế này sợ lắm, tớ xấu hổ đi úp rổ vào mẹt đây :LL

Tớ có làm được gì to tát đâu, nhìn các bạn vui chơi hết mình là BTC thấy vui rồi (beer) (beer)

Có phải Trangchit là con Bác Thái không, nếu phải vậy thì cho xin lỗi nghe. Lúc đầu gặp thấy quen quen, mà già rồi lẩm cẩm không nhớ ra..:D:D

May nhờ có vụ sinh nhật Phượt nên có người họ hàng gặp nhau. Chắc những lần off Phượt sau chắc còn nhiều người nhận nhau nhắm nhỉ.:L

Virgo, you are my idol

Thêm một người hết mình vì OFF ...

... Buổi sáng yên bình ;)
picture.php

Sống trên đời cần có một tấm lòng, như của chị Virgo.

Chứng kiến màn oanh tạc của chị cho cả chủ đảo lẫn phó đảo, em mới biết là "đừng có bao giờ để vẻ bề ngoài oánh lừa"

Đại K Voong Xênh còn phải lắc đầu với màn "ăn vạ vừa đấm vừa xoa của mấy ẻm trên đảo" : Úi giời ơi, thằng đấm thằng xoa lại gặp ngay thằng viết kịch bản".

VIRGO, YOU ARE MY IDOL:L:L:L:L

Mí lị em thanks chị về bát tiết canh nữa cơ!!!

Đã nói không là không nhá...gái cũng chả là cái gì nhá :))

picture.php

Lúc Virgo oanh tạc với phó đảo thấy Lymy hằm hằm chạy vào tiếp ứng. Giờ xem cái ảnh này mình hiểu vì sao sau khi Lymy chạy vào thì em phó đảo té vội xuống bếp

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,292
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back