What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Nam bự là ai vậy,tớ và cậu đã chạm súng lần nào chưa,sao cậu có vẻ hâm mộ tớ thế,hii hii

Nam bự là ai vậy,tớ và cậu đã chạm súng lần nào chưa,sao cậu có vẻ hâm mộ tớ thế,hii hii

Thêm một người đặt câu hỏi với Nam bự ha ha , bạn ơi , đây là trò dùng you code của bác ấy đới , ko phải do chạm súng rì đâu , bác yên tâm :D

Phi đội gà bay xuất hiện giữa mênh mông. :D

picture.php

Có lũ gà voi ở Thùng Nai. :H

picture.php

Dắt díu nhau như là trẻ con

picture.php

Từ gà già cho đến cỏn con
Rất ham chơi tay lại lòn ....!

Hé hé!
=))​

Cái cô này cũng nhiều tội lắm , tội bỏ bom anh NLMT , và tội bỏ đội hình nhà Gà chạy sang đội Ong rừng máu lửa để được mặc lá nho =)) Cô này đáng phạt lắm :))

Hí hí, anh NLMT bỏ bom em í chứ :LL
Tạ lỗi với các bác Gà, em gặp được người quen nên cứ quấn quýt ríu rít ứ tách ra được hí hí.

Đây là cậu bạn đi cùng em, ảnh chụp lúc 2 thằng lang thang ở bến chờ mọi người đến :)

Ảnh trông rứt là tâm trạng :)
Muh mình chưa bít bạn Rui Hana là bạn nào huhu

Em ạ! Là cái thằng cắm Fix 85 F1.8 vào 1D Mark II N ấy ạ! Lần đầu tiên mang tele đi chụp phong cảnh cũng là em :D :(

Tìm mãi mới thấy có cái ảnh của mình trong máy. Ảnh chụp ở cái cầu treo trong bản Mu trên đường từ Thung Nai quay ra ạ! Bản mặt của em đây ạ!

Last edited:
Ah ah, nhìn ảnh thì nhựn ra roài, thỉnh thoảng mình có ngồi cạnh bạn này hehe. Cứ tưởng Hana là con gái (ko hiểu sao mình toàn nhầm nhọt giới tính, các bác giai như Quạt, Kận... mình lại cứ nhầm là chị )

Bạn Tiny cho tớ xuống đất đi, bay lơ lửng thế này sợ lắm, tớ xấu hổ đi úp rổ vào mẹt đây :LL

Tớ có làm được gì to tát đâu, nhìn các bạn vui chơi hết mình là BTC thấy vui rồi (beer) (beer)

Bạn nào tên Quỳnh đều tốt nết thế cả muh, hé hé, em té đây (BB)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,272
191,736
Latest member
win79rocks
Back