What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
picture.php

Sao phải xoắn, quẫy đùng đùng ấy chứ! :LL​

=))
Đấu bò à? đâu là dũng sĩ, đâu là bò tót ?

Quote:
Originally Posted by loakenden
Sáng sớm trời đã mưa rào rào. Em vừa xem lại dự báo thời tiết roài, HN mưa rào cơ mà Hòa Bình ko mưa nhá (ko biết có tin được dự báo thời tiết ko nhờ).

Tình hình mưa gió xế này có khi đi ô tô cùng mọi người cho nó lành. Còn chỗ cho em nữa ko BTC ơi huhu

Bọn anh vẫn đi bình bịch như kế hoạch. Khi nào trời tạnh mưa là bọn anh xuất phát hoặc có thể đi dưới trời mưa cho có tý lãng mạn. Chúc Loakenden đi Ôto với mọi người vui vẻ nhé.

Pà kon xem giúp không mang tiếng bỏ bom gái đẹp thì mang tiếng lắm(beer)

Loa kèn sai rồi , cấm cãi , xin lỗi anh NLMT đê :))

Ảnh trông rứt là tâm trạng :)
Muh mình chưa bít bạn Rui Hana là bạn nào huhu

Mềnh hơi bị ngưỡng mộ anh Rui đấy nhá , dưng mà anh lười post ảnh trên Flickr quá (NO) , anh hay post ảnh lên chỗ nào gửi em xem nhá :D

Loakèn : ko chỉ mình em nhầm nhọt giới tính đâu , lúc đầu chị cũng tưởng Hana là con gái cơ , sau xem ảnh bít ngay là ai :))

Đề nghị các bạn máy to súng lớn không nên chỉ pót ảnh các bạn chẻ đẹp, cần pot cả ảnh các bạn giừ để làm đối trọng.

Khuyến cáo: Cần PS ảnh các bạn giừ trước khi pót. Là mặt kỹ vào :LL

Là mẹ chị Kiara dặn thế nhá! =))=))=))

Mình nhìn mãi không thấy con đường dốc lên Cối Xay Gió mà bạn rất thích đâu cả bạn Rui ạ :shrug:

Em rất thích con đường dốc lên Cối Xay gió. có cái ảnh nữa của cậu em đi cùng ạ!

@ Rui: Rui ơi! Đừng, xin đừng pót nữa, đau tim quá đi! Làm sao mà ngủ nổi chứ? Tớ về xin đi tù đây. Ở ngoài này mà chẳng làm nổi cái gì thì thà đi tù cho xong!
Mà gọi là cậu em? "em" ấy bn tuổi thế Rui? Tớ còn cái vinh hạnh dắt dây đi tìm cọc không nhể?
Xin lỗi bà con, anh chị em, vì e lỡ xì pam, nhưng e không chịu được nữa rồi. Mod đừng giận e nhá!

Lúc Virgo oanh tạc với phó đảo thấy Lymy hằm hằm chạy vào tiếp ứng. Giờ xem cái ảnh này mình hiểu vì sao sau khi Lymy chạy vào thì em phó đảo té vội xuống bếp

Ồi hóng chả hết gì cả, đấy là tớ nhảy vào thét lên "Chị chị, em xin chị, bình tĩnh, chị mà xử đẹp là em nó hết đường gặp chồng!!!" Thảm thiết ghê lắm. Mới nghe đến câu đấy ẻm nó đã chạy tọt xuống bếp!!!!

Đã bẩu rồi, idol, idol!!!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,736
Latest member
win79rocks
Back