What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Iem cũng ngưỡng mộ chị Vigro lắm ý. Quả thật em cũng thuộc diện đú đởn và rất hay lởn vởn đi chơi, nhưng mà chưa bao giờ tham gia một buổi off nào mà ma ma đại tổng quản lại lo tới tận cái tăm cho anh em hic hic. Em thần tượng Vigro ghê gớm ý. Tiếc là chưa chụp được cái ảnh chân dung nào của chị cả :D.

@ Rui: Rui ơi! Đừng, xin đừng pót nữa, đau tim quá đi! Làm sao mà ngủ nổi chứ? Tớ về xin đi tù đây. Ở ngoài này mà chẳng làm nổi cái gì thì thà đi tù cho xong!
Mà gọi là cậu em? "em" ấy bn tuổi thế Rui? Tớ còn cái vinh hạnh dắt dây đi tìm cọc không nhể?
Xin lỗi bà con, anh chị em, vì e lỡ xì pam, nhưng e không chịu được nữa rồi. Mod đừng giận e nhá!

Mình gọi nó là em thôi, còn các bạn gái thì cứ anh đi.
ANh chàng đẹp zai này thuộc thế hệ 8x đời đầu nên chị em xem chuẩn bị mài cưa đi hôm nào tớ mang ra họp mặt nhé!

Cuối tuần này nhà có việc phải về Hải Phòng rồi, có lẽ thứ 7 mình và cậu em có mặt ở dưới đó đấy. Các bạn PHP có vụ gì hay ho cho 2 anh em tham gia với nhỉ?

Ak ak, anh Rui ơi, em tưởng anh ko chộp được kiểu độc đáo này của iem chứ. Ai dè chộp nhanh thật :D Đúng là dở khóc dở cười :))

Cùng hòa ca

picture.php

Ăn đến khi không còn gì để nhai

picture.php

Lại còn để dành nữa chứ :)):))

picture.php

Tính em dát nhưng hóng coi oánh nhau nên em khoái cái ảnh này:)). Các bác mấu lửa quá em nể thật=)). Dưng mà bác gái toa đô nhẹ tay tí em nhờ. Em là quý anh Hưng vì hôm được anh ấy đãi món cá thiểu nướng và mời về nhà ăn nem chua Hòa bình.

Em ạ! Là cái thằng cắm Fix 85 F1.8 vào 1D Mark II N ấy ạ! Lần đầu tiên mang tele đi chụp phong cảnh cũng là em :D :(

Tìm mãi mới thấy có cái ảnh của mình trong máy. Ảnh chụp ở cái cầu treo trong bản Mu trên đường từ Thung Nai quay ra ạ! Bản mặt của em đây ạ!

Đẹp zai nhờ, tớ còn có quả ảnh bạn này răng cũng đẹp nhá =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back