What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai a????? (watch)(watch)(watch)
Tên gì ? ở đâu ? số đo 3 vòng ra sao ? tình trạng hun nhưn dư lào ?? nặng bao nhiêu cưn ???

Đề nghị bạn Rui công khai đê ..ê..ê =))[/QUOTE]

@ 2 SU! ô hay có Chittô rồi vẫn ngóng àh? Trời ơi chưa đủ àh? hay là Chittô không làm tròn nhiệm vụ thế????=))
(Tất nhiên cái đẹp không chừa một ai nhở?(NT))

Thưa cả nhà, sau hai ngày bận rộn, hì hục đọc tuốt luốt từng post của các bạn ... hôm nay tớ dập dòm up pic gửi gắm là Thung Nai by bình bịch :D

Sắp đến đảo Nai này

cái ôtô này trở nhóm "thác loạn" Xây dựng, tớ đi bình bịch lại cứ tưởng nhà mình, chạy cho nhanh còn nháy một cái thời sự :(

@ Jenny : tôi thấy chỗ Phượt nào bà cũng vào xìpam tá hỏa. Thế đã đọc kĩ sổ sách rồi cafe "Ba Bị" tướng số cho tôi chưa, pm mấy gái kia 8 cho xôm nhỉ

Last edited:
Hiahia, chị Chíc nói đúng, Jen bảo số em đào hoa mà có hót- boi mới xuất hiện nên có khi phải tám với Chic, Jen, Xuxie để bàn về các giai đẹp nhểy, cơ mà đã điều tra hình xăm cho em chưa? ;)

Tiếp ah

Bến thuyền - nơi cái túttút mất tín hiệu từ đây

Lấp lánh một dòng ánh bạc

ai cũng muốn ngắm "Quạt gió" dưng mà nó không quay

Chiều về

và Đảo Thung Nai - chả thấy nai nhưng có rất nhiều thứ để nhai

Gom hết ảnh, nhóm bình bịch sẽ xìpam 64 - 6 "hàm nhai" còn lại nhé

@ Rui : Chờ cháu Phượt lên 3 thông báo OFF nữa lâu quá, nhóm bình bịch off trước cái nhỉ. hehe tớ sẽ (NT) các bạn hâm mộ bạn và bạn của bạn

(beer)

hết quota, icon đến đây bó tay

Hiahia, chị Chíc nói đúng, Jen bảo số em đào hoa mà có hót- boi mới xuất hiện nên có khi phải tám với Chic, Jen, Xuxie để bàn về các giai đẹp nhểy, cơ mà đã điều tra hình xăm cho em chưa? ;)

hihi đã điều tra, tay phải không có hình xăm, tay trái để hôm này điều tra tiếp

Bách Hợp và Xuxixe và ... có muốn tớ dìm hàng hotboy không, tớ có cái píc bạn í đang rất là phê :))

Nào, sao phải xoắn ... ai đang xoắn đơi ?

tớ thấy píc này rộn ràng quá, không biết Ban Tổ Chấy có thấy phạm giới nghiêm không :LL

Gớm em bít cái Pic đó rồi,nó ...rất chi là đặc biệt, bác làm thế nào để bạn ý "xin xỏ" bác cái Pic = cafe để em và Xuxixe theo chân mới là ...giỏi ạ ! ( đúng là hotboy dc "chăm sóc" ghê quá, em mà như các giai trong phượt chắc là tự ái lắm ý)

Khiếp bạn chic quá,găm hàng đến hôm nay mới post cho bà con chiêm ngưỡng,lại toàn ảnh độc nữa chứ,biết thế miềng cũng đi xe máy,biết đâu lại lắm trò hay ho :))

chẹp chẹp, tớ xìpam nốt bài này

nào chào cháu lên 3 - nhà ta phượt tiếp

đường vào bản và thấy cây cầu ở bản, điểm danh có đến tứ đại hotboy ở đây này

chia tay nhà miềng, bọn tớ bờ bụi thêm được một hai điểm nữa , các bạn Bốn mươi chỗ đừng quăng gạch ném bê tông bọn tớ nhé :L :L :L

Khiếp quá, Rùi đi chuyến này thu hoạch ác. Chuẩn bị tinh thần đi ná, nào là rửa xe, rửa máy, giờ thêm danh hiệu hót sờ boi nứa thì cứ phải hoành tà tráng nhở(beer).

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back