What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng Phượt có buổi Off thành công và vui vẻ ,hy vọng sang năm sẽ hoành tá tràng hơn nữa .
to Phượt.cơm (beer)

Chúc mừng nhà Phượt tổ chức sinh nhật thành công, phí quá hôm đấy em bận không join cùng các bác...

Bác Home có ảnh thì cho em xin ạ! Bác có Yahoo không add em với ạ! ID: positiveinteger

Ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai a????? (watch)(watch)(watch)
Tên gì ? ở đâu ? số đo 3 vòng ra sao ? tình trạng hun nhưn dư lào ?? nặng bao nhiêu cưn ???

Đề nghị bạn Rui công khai đê ..ê..ê =))

HÓT BOI mới khai quật được trong chuyến kỷ niệm 3 năm sinh nhật Phượt:
(BTC có giải thưởng gì cho phát sinh ngoài dự kiến này không ợ? (NT)

...

Ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai ai a????? (watch)(watch)(watch)
Tên gì ? ở đâu ? số đo 3 vòng ra sao ? tình trạng hun nhưn dư lào ?? nặng bao nhiêu cưn ???

Đề nghị bạn Rui công khai đê ..ê..ê =))

Last edited by a moderator:
Với tần suất xuất hiện dư lày (ngót chục ảnh chân dung) thì bạn này quả đáng được giải hotboy

Một trong những ấn tượng trong chuyến đi này của em là hai vợ chồng bác này ạ!

Hihi bác VIT ơi, thật tình cờ và quá bất ngờ được gặp nhà bác chốn Phượt này :D

Tình hình này bác lên cung cho nhà em bám càng với

Phải nói rằng lần này Ban Tổ chức chuẩn bị chu đáo và nhiệt tình. Nhưng cũng phải công nhận rằng quá kinh hãi với bọn phượt phẹo lày. Ai đời có 64, 65 mạng gì đó mà đồ chuẩn bị hậu cần cho chúng đầy oặp những 2 cái thuyền to đùng. :LL

picture.php

:))​

Phải nói rằng lần này Ban Tổ chức chuẩn bị chu đáo và nhiệt tình. Nhưng cũng phải công nhận rằng quá kinh hãi với bọn phượt phẹo lày. Ai đời có 64, 65 mạng gì đó mà đồ chuẩn bị hậu cần cho chúng đầy oặp những 2 cái thuyền to đùng. :LL

picture.php

:))​

Em hóng hớt thấy Kận bảo đấy là cái SuperMarket đới! BTC hoành tráng nhờ?!!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back