What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Em ạ! Là cái thằng cắm Fix 85 F1.8 vào 1D Mark II N ấy ạ! Lần đầu tiên mang tele đi chụp phong cảnh cũng là em :D :(

Ơ, ku em khoe hàng vãi. Anh thật chứ nhìn xa thì anh cũng oé phân biệt được fix 85 F1.8 với 17-40 F4 L, 300D + grip với 1D Mark II N khác nhau thế éo lào. :LL

=))

Hí hí, anh NLMT bỏ bom em í chứ :LL
Tạ lỗi với các bác Gà, em gặp được người quen nên cứ quấn quýt ríu rít ứ tách ra được hí hí.

Quote:
Originally Posted by loakenden
Sáng sớm trời đã mưa rào rào. Em vừa xem lại dự báo thời tiết roài, HN mưa rào cơ mà Hòa Bình ko mưa nhá (ko biết có tin được dự báo thời tiết ko nhờ).

Tình hình mưa gió xế này có khi đi ô tô cùng mọi người cho nó lành. Còn chỗ cho em nữa ko BTC ơi huhu

Bọn anh vẫn đi bình bịch như kế hoạch. Khi nào trời tạnh mưa là bọn anh xuất phát hoặc có thể đi dưới trời mưa cho có tý lãng mạn. Chúc Loakenden đi Ôto với mọi người vui vẻ nhé.

Pà kon xem giúp không mang tiếng bỏ bom gái đẹp thì mang tiếng lắm(beer)

tớ rất ngưỡng mộ tinh thần chiến đấu vì đồng bọn của Virgo. Cảm ơn nhiều nhé. Hy vọng sẽ sớm có ngày gặp lại.

Ơ, ku em khoe hàng vãi. Anh thật chứ nhìn xa thì anh cũng oé phân biệt được fix 85 F1.8 với 17-40 F4 L, 300D + grip với 1D Mark II N khác nhau thế éo lào. :LL

=))

Chào bác Green, quả thực thì ngưỡng mộ bác lâu lắm rùi. Bác gặp em rùi mà bác không nhớ thì phải.

Ngày trước con Future của em cùng Toàn Công Công đi Tây Nguyên với bác. Còn em và bác thì ngồi đối ẩm ở hồ Trúc Bạch với gungcayvn rùi mà :D.

Ngày ấy em đã ngưỡng mộ bác từ lâu rùi mà chưa có cơ hội bày tỏ. ĐI với các bác em đâu có dám khoe hàng. bác nói thế em mang tội chết ạ :(

Tớ rứt chi là cảm ơn bạn Rui vì tinh thần chia sẻ (ảnh). (beer)

Các bạn khác ra cứ từ từ làm mìn đợi lâu chết đi được.

Tiếp đêeeeeeeeee.

Em rất thích con đường dốc lên Cối Xay gió. có cái ảnh nữa của cậu em đi cùng ạ!

Ngày ấy em đã ngưỡng mộ bác từ lâu rùi mà chưa có cơ hội bày tỏ. ĐI với các bác em đâu có dám khoe hàng. bác nói thế em mang tội chết ạ :(

Giỡn chút cho vui thôi. :D Anh nhớ chứ, nhưng bỏ chữ ngưỡng mộ hộ anh, hãi bỏ mi.a. :))

Các bạn khác ra cứ từ từ làm mìn đợi lâu chết đi được.

Tiếp đêeeeeeeeee.

Trong số những người tay to súng lớn lần này còn thiếu đ/c Vú Hoàng chưa góp ảnh. Đ/c này im re chắc phải nhờ em gạo đi thúc. :LL

Đề nghị các bạn máy to súng lớn không nên chỉ pót ảnh các bạn chẻ đẹp, cần pot cả ảnh các bạn giừ để làm đối trọng.

Khuyến cáo: Cần PS ảnh các bạn giừ trước khi pót. Là mặt kỹ vào :LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,272
191,736
Latest member
win79rocks
Back