What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Phơi nắng + tắm thác nước lạnh + bia lạnh = viêm họng cảm cúm.

Mạng mẽo chán quá, up mãi mới đc vài tấm...

Lại từ đầu vậy

Hàng dọc tập hợp

Tưởng thế nào, Thung Nai cũng gần gần giống cái hồ Thác Bà quê em :D

Chờ ai đợi ai

Buổi sáng Hà Nội, cơn mưa đổ ập xuống, thu xếp xong công việc đã quá trưa, trời vẫn mưa. Điện thoại cho bạn Quạt và quyết tâm lên đường.
Rất lâu rồi , tôi mới lên lại Hòa Bình. Càng đi trời sáng dần lên, cơn mưa đã lùi lại phía sau
Đến lương Sơn, ánh nắng bừng lên, cảnh ven đường thật lôi cuốn

Những ống klhói nhà mấy thi nhau nhả bụi

Xa xa những lò gạch mọc lên như nấm sau cơn mưa

Dạ, của em ạ, lúc đấy em đang chổng mông bê cái thùng đá lên để hầu các cụ đấy ạ

Không đúng! Của Kận lại bé tí thế áh? Ai bẩu thế! Kận phải hoành tráng hơn nhiều!! Nhở! Lấy đây ra mà thanh mảnh thế!:))

Dòng sông Đà đã hiện ra hùng vĩ,

Thung Nai đã hiện ra trước mắt, một lòng hồ rộng lớn mênh mang, những trái núi nối đuôi nhau chạy về phía chân trời

Vài con thuyền đang chờ đợi khách, gọi điện cho bạn Quạt, lên thuyền đến nơi OFF

Bác lái thuyền nhiệt tình đưa chúng tôi đi, vẻ khắc khổ của người lái đò trên sông nước trong ánh chiều tà.

Last edited:
Cơn mưa lớn, rác tù thượng nguồn đổ về làm mất đi phần vẻ nên thơ của Thung Nai, Một ngày như bao ngày của dân vạn đò

Những con thuyền lặng lẽ vãn mải miết trên sông trong buổi hoàng hôn

Hoàng hôn đang dần buông xuống.

Từ đầu đến giờ ấn tượng nhất cái logo Phượt, trông rất là phượt, cứ xem đi xem lại, bác nào là tác giả của cái logo này đấy các bác ơi ?

CHÁU LÊN BA mà chân đã phượt thế này rồi thì làm gì mà chẳng đòi đi tứ xứ.

Báo cáo bác Mạnh Hùng, banner này là banner của Phượt năm ngoái do bạn batman thiết kế. Năm nay vì nhiều lý do nên không làm được banner mới :D mà chỉ thay text bên trong đó cho phù hợp. Tiêu chí trên banner là do lãnh đạo CVN chỉ thị từ trên xuống :D

Núi , mây tầng tầng lớp lớp, cảnh vật làm mê hoặc lòng nguời

Những rặng núi soi bóng trên dòng sông trong chiều tĩnh mịch

Màn đêm đang chìm dần phía sau rặng núi nơi thượng nguồn. Đâu đó 1 vài con thuyền vội vã lướt nhanh .

Xin cám ơn Phượt nhiều!
Ảnh rất đẹp, tổ chức vui nhộn quá. Mình tìm ảnh của đem Đại Hụi nhwng không thấy. Bác nào thấy chỉ cho mình với nha.

Hoàng hôn thanh vắng

Trong không gian vắng vẻ bỗng chợt vang lên tiếng nói tiếng cười trong trẻo, rộn rã cả 1 vùng mây nước .

Cối xay gió : nơi lần đầu tiên tôi tham gia OFF Phượt

Nơi nam thanh nữ tú, đang háo hức chuẩn bị cho ĐẠI PHƯỢT : CHÁU LÊN BA

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,293
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back