What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Dạ , em đây sis Hiền ơi...
Sis réo làm em giật mình muốn té à, nhưng không phải té vì tiếng réo của sis mà té vì lời chân tình mộc mạc của ca sĩ Trương kìa
Em ..... đội ơn anh, anh Trương ạ :shrug: ( Nói phải giữ lời nhen trời (NT) )
Cho dù rảnh hay không rảnh cũng ghé lấy dùm em heng anh, em đợi anh lấy cho xong
Mô phật, ai hỉu sao hỉu =))

------
@ Phieubong : E giỏi lắm :T

Hi all,
À NCT mình có tin hỷ của Phatcao đó mọi người ơi. Hôm qua Phatcao ghé 3Gs gửi thiệp, sẳn off ai chưa có phần thì ghé quầy nhận phần nhóe

Phatcao cho 2 điểm để các bạn lựa chọn 1 trong 2 :
1. Nhà Hàng Cửu Long - party chiều thứ 6 30/11/2012
2. Nhà Phatcao bên Vĩnh Long (hình như Tam Bình) party CN 02/12/2012

Beer thích đi bên Vĩnh Long hơn :D, nhưng do Beer có việc riêng kéo dài từ thứ 7 đến hết ngày thứ 2 nên chỉ cố gắng chọn option 1. Tối SG thứ 6 tranh thủ về ghé Nhà Hàng Cửu Long luôn. Có ai đi thứ 6 không nhỉ ???? Hẹn gặp

Tuần này bận chuyến công tác Tây Nguyên nên vote cho chiều 30.11 tại Cần Thơ.
Sáng đi làm, trưa xin nghỉ 1 buổi chạy về đi đám cưới xong trổ lên SG lại trong đêm để sáng đi sớm lên Tây Nguyên. QL14 ẹ quá phải phải trừ hao để không trễ việc.

Mọi người đi thế nào? Có mấy người vote Cần Thơ, mấy người vote Vĩnh Long?

Tuần sau nữa, có thể ngày 6&7.12, NNQ sẽ về Cần Thơ 2 ngày. Nếu đúng lúc tổ chức SN phượt thì cho ké với. Cuối tuần đó lại lên Tây Nguyên công tác nữa rồi. Hi vọng và hi vọng gặp nhiều người... Lâu quá rồi không gặp, nhất là chị Hiền, kon Du và 3 bà chủ quán! =))

Cát đã xuất viện về nhà chiều hôm qua, sức khoẻ và tinh thần có khá hơn nhiều, nằm ở bệnh viện chắc khó hết bệnh vì xa vợ và con hix hix.
Mình chân thành cảm ơn các bạn và anh chị đã chia sẻ và động viên tinh thần để mình vượt qua biến cố quá lớn xảy ra đột ngột và đau đớn này. Chắc sẽ còn lâu mới quên nguôi ngoai được nỗi đau này, nhưng mình sẽ cố gắng vượt qua để ko phụ lòng mong mỏi của các bạn. Cảm ơn các bạn rất nhiều, bạn của tôi!!!

Rất vui khi nhận được tin này từ chính anh Lê Cát. Người ra đi là không thể trở lại. Trong lòng người Thiên Chúa, ra đi là bắt đầu cuộc đời mới, sống bên Chúa. Điều đó sẽ nguôi ngoay người ở lại và sống tốt hơn.
Chúc anh sớm vượt qua tất cả và đón nhận bước ngoặt mới của cuộc đời. Xung quanh anh vẫn còn những người thân, những người bạn... Con đường phía trước... màu xanh...

Tuần này bận chuyến công tác Tây Nguyên nên vote cho chiều 30.11 tại Cần Thơ.
Sáng đi làm, trưa xin nghỉ 1 buổi chạy về đi đám cưới xong trổ lên SG lại trong đêm để sáng đi sớm lên Tây Nguyên. QL14 ẹ quá phải phải trừ hao để không trễ việc.

Mọi người đi thế nào? Có mấy người vote Cần Thơ, mấy người vote Vĩnh Long?

Tuần sau nữa, có thể ngày 6&7.12, NNQ sẽ về Cần Thơ 2 ngày. Nếu đúng lúc tổ chức SN phượt thì cho ké với. Cuối tuần đó lại lên Tây Nguyên công tác nữa rồi. Hi vọng và hi vọng gặp nhiều người... Lâu quá rồi không gặp, nhất là chị Hiền, kon Du và 3 bà chủ quán! =))

Nhìn lịch anh đi như ngựa, lòng thấy thương anh quá anh Ku Quê ơi!!!
Và, câu chuyện của những người đi đám cưới đó là: Tập trung lúc 16h45, tại chân cầu Quang Trung. Nhà mình thống nhất đi ở nhà hàng CL anh nhé! kon Du đợi anh zìa!! hì

Phần còn lại sau tiệc cưới, thiết nghĩ a Khoái "lên loa" sẽ phải hơn ạ!
Xin mời anh phát biểu!!!! heheeheh:D

Hôm qua , sau khi off cà phê ở 3Gs , quyết sách đã được đưa ra trước khi ca sĩ Trương đến ...:D
1 - Đám cưới Phát : Thống nhất 16h45 chiều thứ 6 ( 30/11 ) tập trung ngay chân cầu Quang Trung để vô 1 lượt cho đủ tụ . Yêu cầu phải ăn mặc đẹp (c)
2 - Tăng 2 bắt đầu từ 19h , karaoke mừng SN Phượt CT kết hợp với rửa cái Canon mới cáu của ca sĩ Trương .Các anh chị em mà Phát chưa biết ( không đi đám cưới ) lúc này kết hơp chung với phi đội 1 đi chung , làm cho hoành tráng vào =))
Gợi ý : Địa điểm karaoke ở hồ Sáng thổi , chỗ cái nhà lầu cao nhất , ai có máy đem theo cho mình học cách chụp phơi sáng luôn :))
3 - Chi phí : Ca sĩ Trương rửa máy và tất cả các anh chị em share ra đồng trả ( Cá nhân anh ủng hộ thêm 5kg mận ..(NT) )
Hứa hẹn một bữa say , say và say .....:gun

Nhìn vầy là biết có 1 người k đi ăn sanh nhật được roài hen! ehheh
Đích thị người ấy là:
- Tên Việt Nam: Nguyễn Thiện Nhân
- Tên Tiếng Anh: Helen Nguyen
- Tên thân mật: Người Nhà Quê
- Tên hiệu: Ku Quê
- Tên chữ: Trớt (quớt)
- Tên fb: Đã Cưới

Coi sắp xếo thời gian lại đc hôn, Tây Nguyên giề mà Tây Nguyên hổng biết àh! heheh, ở đây người ta đợi đó nhen! ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,489
Latest member
HoangHR
Back