What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Nhà mình cuối tuần này lên BD nhớ cho mình gửi lời hỏi thăm, chúc sức khỏe cả nhà BD với ngen!
P/s: Anh Trương lụm anh Rùa bỏ túi dùm em...haha...
Thông báo: Đã lụm xong như lời em yêu cầu...:D.
Chúc mọi người 1 ngày đầu tuần thật vui vẻ, riêng tui thì mới vào Cty thấy 1 chồng hồ sơ là muốn bỏ về đi phượt tiếp...:D

Oh, thanks kiều vé ry mết anh Trương...
Chúc nhà mình có khởi đầu tuần mới nhiều thuận lợi!!!
(P/s: Anh Trương ơi, tháng 12 sắp tới rồi đó a ơi)

Thông báo: Đã lụm xong như lời em yêu cầu...:D.
Chúc mọi người 1 ngày đầu tuần thật vui vẻ, riêng tui thì mới vào Cty thấy 1 chồng hồ sơ là muốn bỏ về đi phượt tiếp...:D

Hehe, em đã chứng kiến cái cảnh a Rùa bị lụm, và a Trương cũng bị lụm luôn!!!! Tối ở nhà a Rùa dân bị lụm nhiều lắm, nhìn thấy thương luôn! hehe

Tối qua, e với chị Ngochien về đến nhà lúc 11h, an toàn tuyệt đối! Vì mãi mê nghe pác Cát nói chuyện ở bệnh viện nên về trễ hơn dự kiến 1 chút!!!!

Ca sĩ Trương: Em đang giữ cái máy ảnh của anh nè nhe! Đề nghị rửa máy "oành cháng" đê, hohohoho:D

Chào cả nhà! Hôm qua Ngọchien và Khuc Thuy Du về đến nhà lúc 23g rất an toàn luôn. Chúc ace môt tuần mới vui vẻ và hạnh phúc nhé.

Chào cả nhà, chúc ngày đầu tuần vui vẻ!

@KTD coi nhanh tay hốt ku bebibo về nhà CT nha, tên này chém gió quá, coi như em giúp nhà BD vậy.

@HHT! em chơi xúi Sư phụ hốt anh phải không, được rồi, tuần nào rảnh chạy về CT hốt xác em cho coi.

Xin lỗi Trương sư phụ vì sự cố nhỏ hôm quan, nếu không là 7h00am mình có thể làm tiếp tục rồi, thôi hẹn nhau tại quán 8888 ngày gần nhất để chén lại với sư phụ nha. Hôm quan món cá biển nướng nhà anh Chuyên ngon tuyệt, một mình em làm 6 con trong vòng 3 nốt nhạc ( 3 ly bia ăn 6 con cá )

Thank cả nhà về những ngày nghỉ vừa qua rùa đã say cắm đầu, hehehhe

Hôm qua mình không tiếp đón được Trương sư phụ buồn hết sức.
Bữa nào ACE PCT quởn, mới ACE lên nhà mình làm món mực nướng nghe!

@ KhoaiLangThang : nghe giang hồ đồn dạo hiện giờ anh đang long bong ở đâu đó, anh mau về nhà mà chuẩn bị trầu cau lên Bình Dương để làm đám cưới cho sắp nhỏ. Còn không nhà em đem gả cho mối khác à nghe.

Cho xin vài nghì đồng hình ảnh đi mọi người ơi!!!!! (NT)

Đám cưới của ku Phát Cao nhà Ctho mình đi như thế nào đây mọi người! (beer)

Đầu tuần CV gì đâu mà nhiều khiếp quá..........:Dam

Chúc mọi ngừoi tuần mới vui vẻ!:):D:))=))

Du ơi! nghe đồn có rất nhiều người bị "lụm" và "lật" post vài hình ảnh minh họa mang tính chất dìm hàng đê.:))

Last edited:
Du ơi! nghe đồn có rất nhiều người bị "lụm" và "lật" post vài hình anh minh họa mang tính chất dìm hàng đê.:))

Ngặt nỗi là hình toàn nằm trong máy mấy ng bị lụm với bị lật k àh chị Ha Xen ơi!!!!
Em e rằng, e cũng bị dính 1 vài tấm, kekeek!

Mọi ng gặp lại y như thông gia vậy, đòi cưới gả tùm lum kìa, mắc cười ra phết!!! hohhohho

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,489
Latest member
HoangHR
Back