What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Thiệt tình mà nói chứ, nhìn cái plan của đại ka Rùa mà thèm thiệt...
Ác là đã lỡ hẹn bạn bè tụ tập ngày CN, chứ nếu ko là áp phe lên BD chơi rồi, tiếc quá...
Ngày xưa cho a rùa ngủ nhờ, biết bao giờ mới ngủ nhờ nhà đại ka rùa lại đây...
(p/s: cái ổ khóa nhà em chưa thay mới nữa, để dành đó làm kỷ niệm, đêm đêm nhìn hoài niệm chơi,hihi)

Thiệt tình mà nói chứ, nhìn cái plan của đại ka Rùa mà thèm thiệt...
Ác là đã lỡ hẹn bạn bè tụ tập ngày CN, chứ nếu ko là áp phe lên BD chơi rồi, tiếc quá...
Ngày xưa cho a rùa ngủ nhờ, biết bao giờ mới ngủ nhờ nhà đại ka rùa lại đây...
(p/s: cái ổ khóa nhà em chưa thay mới nữa, để dành đó làm kỷ niệm, đêm đêm nhìn hoài niệm chơi,hihi)

Nếu vậy thì sáng thứ 7, đua lên chơi, sáng chủ nhật 5h00 am lên xe về lại Cần Thơ, 8h00 là có mẹt rồi, kakakak, ổ khóa đừng sửa nha, để làm kỷ niệm, hiện hay nhà BD nhiều mem nữ rất xinh đẹp, hot boy như em mà không tận dụng sau này mem nữ đi lấy chống hết không được đổ thừa anh nha. Thấy Vippro chưa, tranh thủ làm thứ 7 này đi, anh giới thiệu em tơ cho, kakaka

Nếu vậy thì sáng thứ 7, đua lên chơi, sáng chủ nhật 5h00 am lên xe về lại Cần Thơ, 8h00 là có mẹt rồi, kakakak, ổ khóa đừng sửa nha, để làm kỷ niệm, hiện hay nhà BD nhiều mem nữ rất xinh đẹp, hot boy như em mà không tận dụng sau này mem nữ đi lấy chống hết không được đổ thừa anh nha. Thấy Vippro chưa, tranh thủ làm thứ 7 này đi, anh giới thiệu em tơ cho, kakaka
Coi chừng bị cụ Rùa lừa tềnh đó..nghe đồn cuối tuần nam Thanh nữ tú đi "miền tây hoang dã" hết gòi.chỉ còn lại ông già bà lão ở nhà thui..keke

Thấy lịch mà thấy thèm..ước gì thời gian lùi lại hoặc tiến thim 3 Năm nữa thì hay qá...hụ...hụ...hụ

Dạ hehe, có tin tức gì hú em với nhe! Em dời về nhà mới ở gần khúc cafe 3GS ^ ^

Chào mừng anh!
Anh dtluc để lại 1 số thông tin để mọi người tiện xưng hô nhe! (Tên, tuổi, quê quán...) ^^
Mà, có quen biết với anh Langdu TQ (Thuận) đúng k ạ!?

Hẹn ngày nhà CT off, mời anh ghé chơi ra mắt luôn nhe!

Nhà mình cuối tuần này lên BD nhớ cho mình gửi lời hỏi thăm, chúc sức khỏe cả nhà BD với ngen!
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ, chơi hết mình, uống hết sức...
Anh Trương hay KTD, chị Hiền nhớ uống dùm một ly mời đại ka rùa nhé! Vì lý do nhiều lý do khách quan cũng như chủ quan nên không đi được!!!
P/s: Anh Trương lụm anh Rùa bỏ túi dùm em...haha...

Tối nay ai rảnh lên 3Gs ca phê nha!
anh Khoái Lang Thang di Lào, Thái Lan mua khoai lang mang về cho mọi người ăn nha!
hiện giờ mình bit tâm trạng của ai cũng không vui hết vì chuyện buồn của anh Cát nên mình nói đùa một chút hy vọng giúp giải tỏa tâm trí nặng nề của mọi người.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,677
191,483
Latest member
vickiesand
Back