What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Tối mai thứ 3, ngày 27/11/2012, nhà mình off nhen mọi người!
Ai quởn, a không quởn cũng lên 3Gs chơi nhen, nhất là ông đó ông Phái Lang Thang hehe :D:D

@HHT! em chơi xúi Sư phụ hốt anh phải không, được rồi, tuần nào rảnh chạy về CT hốt xác em cho coi.

Anh rùa thông cảm đi, do ko đi được nên mới phải nhờ vả người người khác uống thêm phần em đó chứ, coi như tiếp chiêu hộ em ấy mà, chứ nếu em đi được thì cùng gán trực tiếp đưa anh lên "gò" rồi....hihi
@ Du: bữa off đó a lên trễ ngen em! Nếu ko có đá đấm gì thì sẽ lên sớm nhất có thể...

Anh rùa thông cảm đi, do ko đi được nên mới phải nhờ vả người người khác uống thêm phần em đó chứ, coi như tiếp chiêu hộ em ấy mà, chứ nếu em đi được thì cùng gán trực tiếp đưa anh lên "gò" rồi....hihi
@ Du: bữa off đó a lên trễ ngen em! Nếu ko có đá đấm gì thì sẽ lên sớm nhất có thể...

hahaha, anh ngon lắm, bày đặt thách thức người ta, em dzái cho mai mốt bị quắt cần câu đi, rồi mới thấy cảnh hen!!!!
Tối mơi tranh thủ lên đi, có nhiều người làm mai làm mối gái đẹp cho anh kìa....
(Biết tin này không k đi off mới lạ àh... hohhohoho)

Hi all,
Chào buổi tối cả nhà....
Hai bé Hiền đi chơi về xôm tụ dzữ nhen, vậy còn hổng biết phát huy kiếm chuyện lên xuống Đông Tây dài dài nữa ;)
Chúc mừng 2 ... bé

-------------
À NCT mình có tin hỷ của Phatcao đó mọi người ơi. Hôm qua Phatcao ghé 3Gs gửi thiệp, sẳn off ai chưa có phần thì ghé quầy nhận phần nhóe

Phatcao cho 2 điểm để các bạn lựa chọn 1 trong 2 :
1. Nhà Hàng Cửu Long - party chiều thứ 6 30/11/2012
2. Nhà Phatcao bên Vĩnh Long (hình như Tam Bình) party CN 02/12/2012

Beer thích đi bên Vĩnh Long hơn :D, nhưng do Beer có việc riêng kéo dài từ thứ 7 đến hết ngày thứ 2 nên chỉ cố gắng chọn option 1. Tối SG thứ 6 tranh thủ về ghé Nhà Hàng Cửu Long luôn. Có ai đi thứ 6 không nhỉ ???? Hẹn gặp

------------

P/s : Các bạn đặt lịch P để bàn

Beer đem 4 quyển về Cantho gửi tại 3Gs rồi đấy, Beer ko nhớ rõ ai đã đặt luôn chỉ nhớ mài mại (Mr Trương, C Hiền, bé Heo, vc thầy Nhã) , nếu đúng thì ghé quầy gặp bạn Linh đưa nhé 25k/q (giá tại P Mơ, mình free ship (NT) )

Thân ái

Nghe tới gái là ku HHT mặt sáng rở rồi hehe! chắc nảy giờ ngồi tự kỉ trước màn hình rồi :))

Giờ mới rảnh lên diễn đàn đây ông ơi, tưởng ai cũng như ông hả, lên đây nói xấu t tự kỷ hé, tuy nhiên mặt "sáng" thì chắc có, hihi...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,489
Latest member
HoangHR
Back