What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Conlele đi được kg, ông Khói? À, mà sao không làm luôn cái Tết Tây này đi, 4 ngày đi cho đã!

Anh Le!!!!!!!!! Dạo này phẻ hông anh Le ơi!!!!???? Em thì phẻ lắm nhen! ehhee:D
Quá trời lâu rồi, không có gặp hén anh hén!!

@ A Phái: Chúc mừng a Phái đã lên cấp bậc Phượt Quái, hhohohoho

Trụ trì hai nhà thì thầm to nhỏ vụ gì vậy ta?????

Chào cả nhà
Lâu rồi nhà mình mới xôm tụ rộn rộn ràng ràng như vậy thiệt là vui luôn
Xin lỗi vì hôm SN NCT Beer lén âm thầm out sớm vì thấy khó ở trong người mí lại quota 22h vẫn còn hiệu lực , hix ...

@ Quê : Ông là thầy Trớt nên đoán và bình loạn trớt quớt hết à, tui bị ém tài, mất duyên là đem ông ra :T ình chéo đó... Hôm đó gặp ông chút xíu chưa đủ mừng nữa kìa ^^

@ Hoasen : Rau câu dừa là món khoái khẩu của chị Beer , mỗi lần về nhà mấy chị trong gia đình đôi khi hàng xóm sợ chị Beer ra đường chết thèm nên mần cho nó ăn đó (suỵt (NT) chị Beer ko cóa vô bếp hihi ). Tuy nhiên chị Beer biết nước cờ để mách cho mấy chị mần vừa .. khẩu vị của c Beer hihi như sau :

Mua bịch bột rau câu dừa. Xem chỉ dẫn in trên bao bì của rau câu, nước dừa nguyên chất với liều lượng ít hơn so hướng dẫn khoảng 1/4, tận dụng cái dừa non trang điểm cho màu mè lạ mắt xíu. Đường hảo ngọt thì tăng lượng, sợ bịnh lề đường thì giảm lượng so với chỉ dẫn. Làm ở nhà có cái lợi ko sợ hóa chất, ko sợ hàng pha, ko sợ hư (hư bỏ làm lại) chỉ sợ hao thoai hehehe. Các bước khác theo chỉ dẫn rất đơn giản, dont worry.

Thân ái

Mần cái plan mini Cam bằng xe máy theo yêu cầu của 1 số người ham hố ...:T
- Chiều thứ 6 ( 11/1/2013 ) 17h xuất phát dự kiến áp sát cửa khẩu Xà Xía ( Hà Tiên ) 23h , ngủ
- Sáng thứ 7 ( 12/1 ) 6h30 làm thủ tục nhập cảnh qua Cam ăn sáng .Sau đó phóng gần 170km độ 15h tới Sihanoukville ( đã trừ hao thăm thú dọc đường ) , khám phá thành phố , chợ búa ,tắm biển , hải sản , bia Angkor :)) , đi bar...v..v
- Sáng CN ( 13/1 ) từ từ lượn về Kam Pốt ( mua sầu riêng ăn :LL ), đi núi Bokor ( Tà Lơn ) chiều tối về Kép ngủ đêm
- Sáng thứ 2 ( 14/1 ) Chơi ở Kép 1 buổi sáng rồi về CT dự kiến 22h đêm .
Trên cung đường này chúng ta sẽ khám phá thêm : hệ thống hang động ở Kompong Trach , thác Tek Chhou , đền Phnom Chhnork , tháp cổ ...v...v
Trưng cầu số động : Ai khó xin nghỉ ngày thứ 2 thì chương trình bỏ Sihanoukville để lần khác , về nhà tối ngày CN
Chi phí tạm tính ( chưa tiền xăng ) 500k/ngày/người ( dư rồi ..:)) )
Số người lý tưởng : 8 - 12 mem (c)
Không nhận người ngoài , chỉ PDC thôi , anh chị em thông cảm

Để thể hiện rõ trách nhiệm và quyết tâm đi , anh chị em phải chuyển tiền cọc 500k trước vào TK của Khoái tui trước ngày 8/1 /2013 ( cũng là ngày chốt đoàn )
Trần Việt Hòa 0111 000 32 3336 Vietcombank Cần Thơ ( xong nhớ nhắn tin mình số 0127 625 9999 )

Danh sách sơ bộ :
1&2 - Khoái + .......
3&4 - Angry + ........
5 - MyPhan ( phải bên fb là Bồ Công Anh không ?? )

Hom nay khog cafe đc buon qua! ve que sống ẩn dật luôn rồi Du oi!
Minh chia tay em nhe! đợi khi nào anh giàu sẽ rước en ve Dinh.
khe! khe! Lâu quá không chém gió nên cũng thèm hôm nay chém cho đữ buồn.

Yêu cầu chỉnh sửa viết có dấu

Last edited by a moderator:
Xin cảm ơn các anh chị em đã đến chung vui cùng Phát Cao. chúc sưc khỏe dzo dzo dzo

(nhìn hoài hỏng thấy ku quê và trại chủ đâu hết?)

(nhìn các bác coi oai quá)

(hai đứa này mùi quá vậy)

Last edited:
Để thể hiện rõ trách nhiệm và quyết tâm đi , anh chị em phải chuyển tiền cọc 500k trước vào TK của Khoái tui trước ngày 8/1 /2013 ( cũng là ngày chốt đoàn )
Trần Việt Hòa 0111 000 32 3336 Vietcombank Cần Thơ ( xong nhớ nhắn tin mình số 0127 625 9999 )

Danh sách sơ bộ :
1&2 - Khoái + .......
3&4 - Angry + ........
5 - MyPhan ( phải bên fb là Bồ Công Anh không ?? )

zạ! em là BCA ạ :D em sẽ chuyen tien truoc ngày 8/1 (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,492
Latest member
iddepzai
Back