What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

A Trương đã post hình rồi còn hình của a Khoái, ku HHT, Mèo Điên, Hoàng đâu rồi ta....(NT)
Chị KieuBSG chụp đẹp quá nha! lên tay vù vù luôn! (c)

Chị Beer chụp đẹp chắc nhờ lấy hơi của anh Rong rêu gì gì đó, kakakka, người ta đi Cam, chị Beer cũng đi Cam, hay thiệt tình luôn,kkakakaka

vậy là cả đoàn về an toàn hết. Xin chúc mừng nha! chuyến này mình không tham gia được thấy tiếc thật. tranh thủ hôm nào rảnh lên 3Gs cà phê và kể về chuyến đi cho những người không đi được như tui nghe đỡ ghiền nha! Và mọi người bàn tính xem hôm nào đó nhà Cần Thơ ăn tất niên đi. địa điểm khi nào off sẽ tính sau nha!

Không đi Cam được thì đi tất niên Vũng Tàu đi Bồng em

Anh Bồng từ hồi bị bịnh vô sanh, còn mắc thêm cái bịnh cà chớn anh Rong ơi!!!!!
Lâu lâu lú nhú lên trang này là mất tiêu luôn à, đi đâu rủ cái nói là đang ở Hậu Giang thả cừu chăn dê, sống cuộc sống ẩn dật, vui thú điền viên!!!!!!:))

Em rầu ảnh, rầu thúi ruột chứ không vừa đâu!!!! hohhoho

Bồng có nghe em noái giề hôn cưng!?????????

không đi Vũng Tàu được ròi. Vì nhà có tiệc cưới của nhỏ em. định mời anh em Cần Thơ nhưng nhớ vụ mọi người đi Vũng Tàu nên không mời. em không đi VT được đừng buồn nha anh Rong.
anh nhớ em nhiu lắm Du. Tối mai thứ 5 ngày 24 em đi nghe guitar classic và flamenco với anh nha! rủ mọi người ở Cần Thơ luôn nếu ai thích nha! do thầy Dương Kim Dũng ở nhạc viện TP HCM và Khưu Đức Hải biểu diễn. tại trường trung cấp Văn hóa nghệ thuật Cần Thơ.

Thời gian này túi bụi với công việc, đầu tắt mặt tối, không vào diễn đàn thường xuyên được. Nhà mình bỏ qua! Hôm nào gởi quà tạ lỗi nha! Quê ơi ! Giúp dùm anh việc công khai và cảm tạ anh chị em đã ủng hộ mua BH tai nạn cho học sinh trường anh nhá. Cảm ơn Quê nhiều.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,701
191,503
Latest member
scload
Back