What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Thời gian này túi bụi với công việc, đầu tắt mặt tối, không vào diễn đàn thường xuyên được. Nhà mình bỏ qua! Hôm nào gởi quà tạ lỗi nha! Quê ơi ! Giúp dùm anh việc công khai và cảm tạ anh chị em đã ủng hộ mua BH tai nạn cho học sinh trường anh nhá. Cảm ơn Quê nhiều.

Cuối năm, em cũng túi bụi. Chắc để Tết em post một thể quá. Em đã thông báo với mọi người về tình hình rồi, thầy khỏi lo.

Đây , phát động phong trào ...:))
Chuyến chụp ảnh làng hoa Sa Đéc dự kiến đi trong ngày về nè : CN ( 3/2/2013 )
Theo đăng ký miệng ..mới đầu DS như sau :
1 ) Khoái
2 ) Hiền lớn
3 ) Hiền nhỏ
4 ) ................
5 ) ............
6 ) v...v...

Mại dzô bà con ơi ..:))

Lưu ý : Vì đi chơi chụp hoa và mẫu ( hậu ..=)) ) nên chuyến đi phải có tối thiểu 2 mẫu nữ , nếu dưới con số đó chuyến đi mặc nhiên bị hủy bỏ ...

E đăng kí nha Khoái kaka! (c) Để em xem rủ vài tá mẫu nữ giẫm nát làng hoa luôn. HIện giờ có Hiền lớn, Hiền nhỏ là đủ chỉ tiêu rồi đó huynh! :D

Các anh chị Cần Thơ ơi, em cần tìm khách sạn ở Cần Thơ, chỉ cần nơi an ninh-có máy lạnh-wifi để tối về còn mần việc tiếp, giá tầm 400k, anh chị nào biết cho em xin tên khách sạn với. xin cảm ơn nhiều nhiều.

Có ai chở mình không ta. Híc tìm xế gấp....2 mẫu ôm, chân ngắn tới hông.
Có ý kiến thế này thay vì đi về Cth rồi xuất phát 2 mẫu có thể đáp chuyến xe Sài Gòn - Sadec là tới nơi gặp mọi người luôn hehe...(NT)

Các anh chị Cần Thơ ơi, em cần tìm khách sạn ở Cần Thơ, chỉ cần nơi an ninh-có máy lạnh-wifi để tối về còn mần việc tiếp, giá tầm 400k, anh chị nào biết cho em xin tên khách sạn với. xin cảm ơn nhiều nhiều.

Hầu như đa số ở các khu vực của CThơ đều những KS đáp ứng yêu cầu của bạn, ở tầm giá 400k. Ngoài thông tin Khúc Thuỵ Du gợi ý
hầu như các đường chính ở Cthơ đều có...bạn muốn đến ở khu nào?

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,701
191,503
Latest member
scload
Back