What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Cảm ơn bạn Khúc Thụy Du và vippro nhé, mình đi mần 3 ngày ở Cần Thơ, nên chỉ cần khu an ninh; và thêm nữa là gần gần đấy mừ tối tối có mấy món ăn hè phố và sáng sáng có cafe bệt/cóc giống sì phố là số một rồi;-) Chúc các bạn nhà Cần Thơ năm mới trẻ-khỏe-đẹp để đi phượt nhé;-))

Cảm ơn bạn Khúc Thụy Du và vippro nhé, mình đi mần 3 ngày ở Cần Thơ, nên chỉ cần khu an ninh; và thêm nữa là gần gần đấy mừ tối tối có mấy món ăn hè phố và sáng sáng có cafe bệt/cóc giống sì phố là số một rồi;-) Chúc các bạn nhà Cần Thơ năm mới trẻ-khỏe-đẹp để đi phượt nhé;-))

Zậy bạn kêu xe đưa bạn đến KS Tân Phước gần bến NK hay lại đường Lý Tự Trọng cũng có nhìu KS ok có thể đi bộ ra bờ hồ(ko bít bờ hồ có ks ko ta-nếu có ở đó thì tuyệt) về giá cả thì mặt bằng chung ngày thường ks giá dưới 400 nhìu lém..bạn an tâm..nếu có lộc ăn mai hẹn bạn ở cfe 3Gs với nhóm nhá.

E đăng kí nha Khoái kaka! (c) Để em xem rủ vài tá mẫu nữ giẫm nát làng hoa luôn. HIện giờ có Hiền lớn, Hiền nhỏ là đủ chỉ tiêu rồi đó huynh! :D

Kêu gọi mẫu nữ ở đâu mà đến vài tá dữ vậy Víp-pờ-rồ, ở đây Hiền lớn và Hiền nhỏ cạnh tranh hổng nổi sẽ chìm mất guốc há ha ha

Ăn tối có các khu
+ đường Đinh Tiên Hoàng (gọi là đường ba khía)
+ khu vực Bờ Hồ Sáng Thổi (chổ LangDuTQ đã giới thiệu)
+ khu Thương Mại Cái Khế
+ Bến Ninh Kiều
+ khu vực đường Mậu Thân (Khúc Thuỵ Du đã giới thiệu)....
...đều có ăn vỉa hè nổi tiếng của Cần Thơ...các khu vực đó đều có quán cafe lề đường, Khách sạn thì cũng nhiều...

Kêu gọi mẫu nữ ở đâu mà đến vài tá dữ vậy Víp-pờ-rồ, ở đây Hiền lớn và Hiền nhỏ cạnh tranh hổng nổi sẽ chìm mất guốc há ha ha

Em nói cho sung vậy mà chị hic...uả mà sao chưa thấy ai đăng kí nữa vậy cà.......................:T

Tết nhứt tới nơi mà công việc thì không giảm mà lại còn tăng, nhà cửa thì vắng như chùa Bà Đanh....... Chủ Nhật này không thể tháp tùng theo cả nhà đi Sa Đéc được, thôi thì mình đành vác máy vô làng hoa cầu Bà Bộ chụp cho đỡ buồn. Có ai giống hoàn cảnh như mình thì alo, sáng CN uống cafe xong rồi đi nhé....

Tết nhứt tới nơi mà công việc thì không giảm mà lại còn tăng, nhà cửa thì vắng như chùa Bà Đanh....... Chủ Nhật này không thể tháp tùng theo cả nhà đi Sa Đéc được, thôi thì mình đành vác máy vô làng hoa cầu Bà Bộ chụp cho đỡ buồn. Có ai giống hoàn cảnh như mình thì alo, sáng CN uống cafe xong rồi đi nhé....

Sa Đéc đi trong ngày mà ca sĩ .....=)) , cầm Canon khủng tháp tùng chụp mẫu cho vui ..(c)

Cập nhật : 1 ) Khoái
2 ) Hiền lớn
3 ) Hiền nhỏ
4 ) sutubien
5,6 ) 2 mẫu chân ngắn tới lưng ( Jinny và bạn )
7,8,9 ..v..v...) Vipro và 1 đống mẫu
Số lượng mẫu đông quá , mà hiện tại ít người chụp quá , mại dzô bà con ơi ...:LL

Theo lời hiệu triệu của Hiền lớn , tối nay ai rảnh lên cà phê 3Gs off chơi , sẵn rù quến rủ rê thêm người ...

Xem cái link này cho thêm máu ...http://www.sukientrongnuoc.vn/event/detail/vid/934/hoi-hoa-xuan-sa-dec-2013.html

Last edited:
Anh Khoái ơi, bổ sung anh Long Trần và Ime-Tuấn Anh nhé!!! hì:D(c)

Mừng quá có thêm 2 thằng đực nữa rồi ...=))

Cập nhật : 1 ) Khoái
2 ) Hiền lớn
3 ) Hiền nhỏ
4 ) sutubien
5,6 ) 2 mẫu chân ngắn tới lưng ( Jinny và bạn )
7,8,9 ..v..v...) Vipro và 1 đống mẫu
11) Long Trần
12 ) Ime - Tuấn Anh

Số lượng mẫu đông quá , mà hiện tại ít người chụp quá , mại dzô bà con ơi ...

Xem cái link này cho thêm máu ...http://www.sukientrongnuoc.vn/event/...-dec-2013.html

Mình là dân phượt mới, ngày mai đi Cần Thơ, ko biết có bạn phượt nào ở đây giúp mình ko? :D
mình tên Lân - 01224 82 72 92 ! mấy bạn gọi dt hay nhắn tin nói là bạn phượt thì mình gọi lại cho! ^^! (tại sợ reply trên web mình ko onl được)
Hi vọng sẽ nhận được sự giúp đỡ của các bạn, giao lưu làm quen kết bạn bốn phương :)
Còn đây là fb của mình : http://www.facebook.com/ngo.lan.7

Mình là dân phượt mới, ngày mai đi Cần Thơ, ko biết có bạn phượt nào ở đây giúp mình ko? :D
mình tên Lân - 01224 82 72 92 ! mấy bạn gọi dt hay nhắn tin nói là bạn phượt thì mình gọi lại cho! ^^! (tại sợ reply trên web mình ko onl được)
Hi vọng sẽ nhận được sự giúp đỡ của các bạn, giao lưu làm quen kết bạn bốn phương :)
Còn đây là fb của mình : http://www.facebook.com/ngo.lan.7

Thay mặt nhà Cần Thơ trân trọng tiếp bạn , có gì bạn cứ liên lạc mình 0127 625 9999 =)) U40

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,703
191,503
Latest member
scload
Back